Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitendawili cha Morocco vs Tanzania elections za 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Don Draper, Jun 25, 2012.

  1. D

    Don Draper Senior Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa inaonekana Membe ni front runner.... Lowassa inabidi aje na mpya.

    Mnakumbuka kamati ya Ulinzi na Usalama ilipoenda Morocco bila kumjulisha Membe?
    Mnajua reaction ya Membe ilikuwa ni ipi? Na kweli kama mtu wa intelligence alienda kule kuwanyoosha akina Zungu na Lowassa.....lakini hakuishia hapo:

    Kile kitendawili kimejibiwa hapa kwenye hii website :

    IKULU BLOG | Kurugenzi ya Mawasiliano ya Rais

    Sasa kama mimi ningekuwa ni balozi wa Morocco Tanzania basi ingebidi nitafute plan B maana hii red carpet na ma pomps yote haya naamini ni mambo ya yule alimni wa Johns Hopkins

    Lowassa nakushauri uje na strategy nyingine kwani kila kukicha Membe is miles ahead of you.
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Hivi, kitu gani kilimpelekea Lowassa kuingilia suala la Morocco na Polisario?
     
  3. D

    Don Draper Senior Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Membe kiboko....jamaa wa Polisario hayo ma pomp aliyopewa ningekuwa Lowassa now ningeacha tuu hayo ma dream ya Morocco
     
  4. D

    Don Draper Senior Member

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Elections 2015
     
  5. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,149
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Hilo nalo bao! .... nyavu ndogo.
     
  6. J

    JokaKuu Platinum Member

    #6
    Jun 26, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,775
    Likes Received: 979
    Trophy Points: 280
    ..Kitine anadai Membe amehongwa pesa na wa Morocco.

    ..sasa ina maana huu mwaliko wa Polisario ni kuzima soo?? au ndiyo tuseme Membe kawatapeli wa Morocco??

    ..tatizo ni kwamba huu upuuzi wote unafanyika kwa gharama[kodi] zetu walalahoi.

    .
     
  7. D

    Don Draper Senior Member

    #7
    Jun 26, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sasa balozi wa Morocco Tanzania ata ripoti nini kwa mfalme?
     
  8. J

    JokaKuu Platinum Member

    #8
    Jun 26, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,775
    Likes Received: 979
    Trophy Points: 280


    ..sitashangaa kama Mfalme wa Morocco akifanya ziara Tanzania.


     
  9. J

    JokaKuu Platinum Member

    #9
    Jun 26, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,775
    Likes Received: 979
    Trophy Points: 280
    ..inaonyesha Membe ndiye aliyesafisha njia kwa kamati ya Lowassa kutembelea Morocco.
     
  10. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Wee Don, baada ya accusation kwamba wewe kila mara unam-blast Membe hapa jamvini kwa kila jambo, sasa hivi umeamua kuwa protagonist wake?! Mhhh, I wonder what is behind this change of hearts...
     
  11. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    akhaaaaa! Nimekimbilia faster nikijua ni issue za football match Kati ya Atlas Lions na Taifa Stars kumbe! Duh!
     
  12. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Pukudu hata mimi nilifikiri hivyo hivyo kumbe wakina kobello, Jasusi, JokaKuu, Don Draper wanaongela madudu gani sijui
     
  13. D

    Don Draper Senior Member

    #13
    Jun 26, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kaka sijakuelewa nimemblast wapi Membe?

    naomba unionyeshe post au thread niliyo mblast membe
     
  14. O

    OPTIMUS TZ JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 391
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Membe vs Lowasa ni gemu nzuri nawengi watakula jamani waacheni wapambane, M4C tuko kamili apande yeyote ulingoni lazima tumpe TKO !
     
  15. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #15
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Lowassa kura zake ziko kwa wakristo, Membe ni kipenzi cha waislam

    game over
     
  16. D

    Don Draper Senior Member

    #16
    Jun 30, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    lete ushahidi
     
  17. z

    zanzibar huru Senior Member

    #17
    Jul 1, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nyie kila kitu udini?
     
  18. B

    BORGIAS Senior Member

    #18
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vita vya malawi sasa nadhani mmeona wote wawili wametoa statements lakini mmoja kaamua kwenda mbele zaidi.
     
  19. D

    Don Draper Senior Member

    #19
    Jul 8, 2015
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Jibu la kITENDAWILI NI ALGERIA
     
  20. H

    HEKIMA KWANZA JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2016
    Joined: Mar 31, 2015
    Messages: 1,440
    Likes Received: 1,431
    Trophy Points: 280
    Hali ikoje sasa?
    cc JokaKuu
     
Loading...