Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitendawili cha Leila Trabelsi na Shadya Karume

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Jan 23, 2011.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
  2. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Mbona simuoni Fatma Karume Senior kwenye hii comparison?
     
  3. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Wote walinyanganya wananchi maeneo ya wazi

    Mke wa Karume nasikia alichukua kituo cha watoto yatima Zanzibar na kuwaondoa wale watoto pale

    Mke wa Ben ali alifungua shule na Mke wa Arafat bi Suha (ikiitwa Carhage) na kufunga shule zingine zote za Intl schools in Tunisia

    wote wana taste ya vitu vizuri na ghali

    I might be wrong
     
Loading...