Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitendawili: 12 Julai, 1998 kulitokea nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Jul 12, 2009.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jul 12, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Kuna kitu kilitokea ambacho kilibadilisha au kimebadilisha nchi yetu moja kwa moja na hususan mjadala kati ya watawala na watawaliwa? Leo ni miaka 11 baadaye...mwenye kutegua ategue!
     

    Attached Files:

    Last edited: Jul 12, 2009
  2. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2009
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mimi ngoja nikalale, wakikitegua naomba unijulishe....LOL
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hapa mkjj utawakamata wengi sana!
     
  4. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,260
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 160
    vema sana
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,055
    Trophy Points: 280
    Balaaa wenye data na kumbukumbu watukumbushe....
     
  6. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Iliundwa kamati ya kukusanya mawazo ya wananchi kuhusu mabadiliko ya katiba.?
     
  7. n

    nzala Member

    #7
    Jul 12, 2009
    Joined: Dec 24, 2008
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tume ya Jaji Warioba kuhusu rushwa ,iliwakisha ripoti yake kwa mheshimiwa Raisha
     
  8. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,055
    Trophy Points: 280
    Wenye kumbukumbu na data watusaidie....
     
  9. I

    Interested Observer JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2009
    Joined: Mar 27, 2006
    Messages: 1,185
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    The major issue in July 1998? Twin attack of the US Embassies in Dar and Nairobi?
     
  10. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ilikuwa siku ya World Cup final kati ya Brazil na France, France wakatoka kidedea kwa 3-0!!!
     
  11. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mkutano ufuatao ulifunguliwa na Mwl.Nyerere: Utamaduni wa siasa na hatima ya demokrasia Tanzania

    Vitabu vifuatavyo vinaelezea hayo:

    Utamaduni wa siasa na hatima ya demokrasia Tanzania. By: Rwekaza S Mukandala Samuel S. Mushi and Saida Yahya-Othman (Editors). 2000.

    Kitabu hiki na mkusanyiko wa mada zilizotolewa katika mkutano wa sita wa hali ya siasa Tanzania uliofanyika katika chuo kikuu cha Dar esSalaam Julai 1998. Mkutano huo ambao ulifunguliwa na Baba wa Taifa, Mwalimu Julius Kambarage Nyerere, ulijadili na kuchambua utamaduni wa siasa na hatima ya demokrasia Tanzania. Kitabu hiki chenye kurasa 185, ni mchango muhimu ambao utawasaidia wanasiasa, watafiti, wasomi, wanafunzi na watu wa kawaida kuelewa mwelekeo wa siasa ya Tanzania.

    Pia kipo kitabu cha: Ujenzi wa Uwezo wa Tanzania by: Rwekaza S Mukandala na Joshua S. Madumulla. (Editors). 2000.
     
  12. L

    Lizy JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :confused:
     
  13. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #13
    Jul 12, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    What are you confused about Lizy?!
     
  14. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #14
    Jul 12, 2009
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
  15. L

    Lizy JF-Expert Member

    #15
    Jul 12, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kitendawili in Tanzania by JKN and ur suggestion on WC! haya bwana.

    btw, ile issue nimepata solution.
     
  16. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #16
    Jul 12, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    It is a WORLD cup ....Tanzania being part of it though it might not get to send a team to play in the finals!!

    Good, umefanikisha!
     
  17. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #17
    Jul 12, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mkjj please come back to mark some answers here
     
  18. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #18
    Jul 12, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    MWkjj acha mafumbo mkuu au tukupe mji?

    Kumbuka hii ni week-end wengine bado tuna hang-over, usipotegua kitendawili hiki hako 'ka-inzi' katapuliziwa X-pel.
     
  19. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #19
    Jul 12, 2009
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Maybe confused with this answer:
    ... from this question:
     
  20. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #20
    Jul 12, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    There is a subtle statement in that Shakespearean foolish answer.
     
Loading...