Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitchen party

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by stephot, May 28, 2012.

  1. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,023
    Likes Received: 715
    Trophy Points: 280
    Wadau hebu tumbizane jamani hivi hizi kitchen Party zinasaidia/zina faida gani (tuwe wa kweli) kwenye kutunza ndoa au tunaliana hela tu,maana mimi mwezi huu nina harusi za ndugu jamaa na marafiki 6 zimeshanitoa laki 6,katika hizo 5 niko kwenye ku-send-off which means kitchen party iko ndani,ukichukulia kuwa mke wangu lazima achangie vigharama vya kitchen party,kwa hiyo ni zaidi ya laki sita.kama kuna mtaalamu atumwagie faida zake.:A S 12:
     
  2. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kitchen party ianfaida zake, malengo yake haswa yalikuwa ni kumfunza ama kumfunda mwanamke namna ya kutunza familia na mume wake anapoolewa ilikuwa inadeal na mambo ya mapishi na chumbani pia, kwanza ilikuwa ikifanyikia nyumban kwa bi harus mtarajiwa na wahusika walikuwa ni kina mama tu, kwa hyo kila mmoja alimuasa binti namna ya kuitunza vizur familia na mambo mengine ya nyumbani ikiwamo usafi, heshima, na ukarimu na mengine kama hayo. siku hz kitchen party nin ya ukumbini tena na wanaume akiwemo mume mtarajiwa anakuwepo. imekuwa kiufahar zaid imepoteza sana maana yake halisi
     
Loading...