Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitchen Party

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KAUMZA, Feb 2, 2012.

  1. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Nimekuwa nikijiuliza mara kwa mara kuhusu kitchen party. Nini maana yake? Je, ni sawa na unyago? Maana unakuta mwanamke anayefanyika kicheni pati, ni mjuzi wa mambo ya mapenzi na unyumba kuliko hata wanaomfundisha. Majuzi mtaani kwetu kuna mwanamke ambaye anaishi kama kimada na jamaa flani kwa miaka 7. Sasa wameamua kubariki ndoa yao. Cha kushangaza anafanyiwa kichen pati. Ya nini hasa?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,111
    Likes Received: 16,056
    Trophy Points: 280
    Kwa nini hasa inaitwa "Kitchen party"?

    Ni kwamba hakuna tafsiri yake kwa Kiswahili? Na kama haina tafsiri kwa Kiswahili, kwa nini?
     
  3. s

    shosti JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ilishapoteza maana yake siku nyingi...
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nasikia ipo kwaajili ya zawadi zaidi. . .maana hata kama ni mafunzo huwezi jifunza yanayohitajika ndani ya ndoa kwa masaa machache tu ndani ya siku moja, tena siku ambayo hata akili haijatulia.
     
  5. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Kichen Part za siku hizi zipo kibiashara zaidi. Yaani mwali apate vyombo.

    Hakuna mafunzo yoyote, wizi mtupu.
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,111
    Likes Received: 16,056
    Trophy Points: 280
    Kwa nini zinaitwa "kitchen party"? Zilianzia Uingereza?
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Au wanaongelea yale magari yanaitwa kitchen party?
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Feb 2, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,111
    Likes Received: 16,056
    Trophy Points: 280
    Una kikwapa wewe
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,102
    Trophy Points: 280
    hufanywa siku hz ili binti apate zawadi
     
  10. neyl

    neyl Senior Member

    #10
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kitchen party ni party ya jikon with nia ya kumfunda mwali vitu vya jikon ndio maana inafanywa hadharan na KUMPA ZAWADI zinazotumika zaidi jikoni, ila kuna nyingne inaitwa inner party yan party ya ndan hii hufanywa chumban tena na wamama wa karbu kabsa with nia ya kumfunda mwali mambo muhimu ya ndoa ambayo hayawez kuongelewa hadharan
     
  11. A

    Anita Baby JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 966
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    kiswahili chake JIKO MTAWAZO. lengo lake ni kumpatia zawadi bibie japo huambatana na mafunzo.
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Feb 2, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,111
    Likes Received: 16,056
    Trophy Points: 280
    Sasa kwa nini hizo shughuli huitwa kwa lugha ya kigeni ilhali zina jina kwenye lugha yetu?

    Au kuziita hivyo ndo usasa zaidi?
     
  13. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #13
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Hata hiyo inner party ni uzushi tu. Kitu gani mabinti wa siku hizi hawakijui ktk 6x6?
     
  14. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #14
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Kuna bed party pia siku hizi kwa ajili ya wanaume.Ni usasa tuliounakiri bila kutazama maudhui, na kama tujuavyo nguo ya kuazima haisitiri ******..tumeongeza na yetu ...kama zawadi na nasaha za kizushi kwa muda mfupi halafu the rest watu wanaserebuka! Sijui kama mhusika atakuwa ameelewa kwa kipndi kifupi mbaya zaidi ukute tayari ni nunda..duh
     
  15. JS

    JS JF-Expert Member

    #15
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hii bed party ni sawa na bachelor's party?
     
  16. C

    Cosmas Lawrence Member

    #16
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii kitchen party is ok ni kwa wanawake, na ile ya kumsinga mwanaume ni nini?
     
  17. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hiyo bed party itakuwa pouwa ukiletewa na mtu wa kumdunda mara ya mwisho kabla ya kuoa. Is kuweka mapazia around huku watu wanasubiri.

    Itakuwa lazima ina rahaaaaa
     
  18. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #18
    Feb 3, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Kufundisha umbea na kupata vyombo vya plastic.
     
  19. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #19
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    dah.....mwenzetu???
     
  20. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #20
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    i dont see the meaning of it na sidhani kama ina umuhimu ni mambo ya kuiga tu
     
Loading...