Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitchen Party!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Salimia, Aug 15, 2011.

  1. S

    Salimia JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi naona hizi kitchen party hazina mashiko au tija kabisa haswa kutokana na wadada wengi kutojifunza lolote la maana na kutia aibu pindi waingiapo kwenye ndoa. Utakuta eti wanafundishana kukata kiuno?! Hivi utamfundisha mtu kukata kiuno unajuaje huko anakokwenda kumegwa atawekwa style gani? Au atakuwa amelalilwa na mtu mkubwa kama tembo? Badala ya kufundishana yaliyo bora kumuenzi mumewe, wanafundishana upupu mtupu!! Au kama Mkimbizwa kwao alivyosema wajifunze kujisafisha vema ili janga la kitaifa la kunuka K liishe. Zipigwe marufuku hizi kitchen Party.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Aug 15, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,229
    Trophy Points: 280
    Kudadadadadeeeki!
     
  3. M

    Musharaf Senior Member

    #3
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 161
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ngabu vipi tena mwana?
     
  4. M

    Musharaf Senior Member

    #4
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 161
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuna kaukweli hapa! Tumngoje Kibanga Amkimbiza Mkoloni na Mkimbizwa kwao waje na falsafa zao tuone
     
  5. M

    Musharaf Senior Member

    #5
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 161
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamaa gani mkuu??
     
  6. S

    Salimia JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari ndo hiyo
     
  7. k

    kanali. Member

    #7
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa namuona huyu mkubwa kbala hata sijajiunga hapa makazini.
     
  8. S

    Salimia JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkubwa yupi Kanali? miye?
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    acha kuenda kitchen party za uswazi salimia! mi sijawahi ona wanafundishwa kukata viuno,actually kuna issues za family relations and economics.japokuwa focus kubwa nadhani ni kumpa tafu ni harusi ya vyombo na mazagazaga manake ng'ombe hanenepi siku ya mnada
     
  10. S

    Salimia JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    eti eeeh? nitazitema za uswazi
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    tafuta hata binamu anayekaa ustaarabuni. kama uko single kuna ndugu yangu ila kimeo huyo, ukiolewa naye kitchen party nitakufanyia mwenyewe,lol
    <br />
    <br />
     
  12. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    mh! We mtoto umepinda!!!!!!
     
  13. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #13
    Aug 15, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Salimia bana....'Una nyingine zinafundisha mambo ya maana bana. Halafu alokwambia mkubwa kama tembo hawezikatiwa kiuno ni nani?!! LOL
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,150
    Likes Received: 14,577
    Trophy Points: 280
    eeehhhhhhhh??????
    Wewe una makusudi wewe..lol
     
  15. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kha nashangaa sana, ina maana wanene hawakatiwi eeee, hizi kp zitakuwa za uswazi, jamaa kakasirika kaombwa pesa ya bibi harusi kushona nguo ya KP
     
  16. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #16
    Aug 15, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    LOL nisamehe bure kaka shemeji limentoka tu mie!! sikumaanisha akhaa!
     
  17. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #17
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh kazi ipo!
     
  18. One and Only

    One and Only Senior Member

    #18
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kuna kitchen Party ambazo watu wanafundishwa vitu vya msingi sana, kama vile ushirika wa mtu na Mungu wake, economics na ujasiriamali, family relationships etc, ni mada ambazo hamzisaidii bibi harusi peke but mtu yoyote yule. Pia kama wadau walivyosema kumpiga tafu bibi harusi, jaribu kuhudhuria zenye mwelekeo huo uta experience the difference
     
  19. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #19
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kitchan party siku hizi wanapewa vyombo tu hakuna laziada
    matusi na mauno labda uswahilini, au kibao kata sijui
     
  20. S

    Salimia JF-Expert Member

    #20
    Aug 16, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wewe umesema neno!!
     
Loading...