Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitchen party za bongo ni kujifunza ngono au nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kisendi, Feb 7, 2011.

  1. K

    Kisendi JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 696
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 28
    JAMANI ANGALIA HII NI KIDUCHU TU KUHUSU KITCHEN PART ZA BONGO MKE ANAFUNDISHWA JINSI YA KUSEX
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 900
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 18
    umekosea venue ,hebu peleka jukwaa la wakubwa ,ebooo
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,749
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 38
    duh ipo humu ndani mudaaaaaaaaaa
     
  4. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 900
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 18
    @maria roza,nilijua angeitoa ,kumbe hadi aambiwe watu wengne bana
     
  5. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,611
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 83
    Dah safi sanaaaaa
     
Loading...
Similar Threads - Kitchen party bongo Forum Date
Nape shughulikia redio zinazoajiri ma-MC wa kitchen party kuwa watangazaji Habari na Hoja mchanganyiko Apr 5, 2016
Haya kinadada wa jf-- kitchen party hiyo Habari na Hoja mchanganyiko Feb 22, 2016
Kitchen party Habari na Hoja mchanganyiko Jan 7, 2011
Kitchen party ya wiki hii!!! Habari na Hoja mchanganyiko Mar 23, 2010
Ngono kwenye Kitchen party Habari na Hoja mchanganyiko Oct 7, 2009

Share This Page