Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitchen party ya wiki hii!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by major mkandala, Mar 23, 2010.

  1. m

    major mkandala Member

    #1
    Mar 23, 2010
    Joined: Mar 6, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna wanawake wengine bwana wameolewa lakini mambo yao tofauti utasema wenzangu na mie tunaotafuta kupiga mizinga;utakuta mwanamke kaolewa ana mume mlokole ama ametulia lakini kutwaa akirudi kazini kavua nguo kakimbilia kwe nye bar kupiga umbea na wanwake wengine tena sio wanandoa..acha nasema acha ukimuuliza anasema mmewangu mzungu ana noma na mimi we mke wa mtu unakata bia mwenyewe na mashangingi wa mjini kwa nini usiende na mumeo kakusikia mnavyochojoa wanaume za watu.....

    Mwanamke huyuhuyu akikaa kwa muda kalewa anaanza kutingisha watu wanapita na kuanza kumshika makanyagio yake anaanza kupiga kelele unapiga kelele nini,ungekuwa na mumeo angekuachia ushikwe kama hivyo
    nasema acha nenda na mumeo hao wanawake wasioolewa watakujaza ujinga

    kukiolewa muheshimu mumeo uhuru wake kwako isiwe tatizo la nyumbani kwenu

    Wanandoa wa jumamosi hii nawatakia Harusi njema na mtimize yale mungu aliyoandika na si kuanza kukorofichana

    Harusi njema
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Heri yetu sie bado tupo kwenye kwarezma!
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    kwani kwaresma imeisha?
     
  4. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #4
    Mar 23, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Rafiki, kwaresma tunayo wakatoliki, sijui kama madhehebu mengine wanayo pia. Kwaresma njema.
     
  5. m

    major mkandala Member

    #5
    Mar 23, 2010
    Joined: Mar 6, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sie tuna ""Beckham ""mama ndoa kama kawa kanisani kwetu!!!
     
Loading...