Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitchen party/send off hata baada ya kuachika mara 3,4,.....?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Safety last, Jun 13, 2011.

  1. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Wapendwa nimeshuhudia kitchen party sijui ndo send off ya mmama mtu mzima sana na hii ilikuwa ni ndoa ya tatu kwake ,hivi hizi send off ni binti anayeolewa kwa mara ya kwanza tu au hata kwa jimama aliyeolewa na kuachika more than thrice ,yeye si kashafanyiwa send off toka zamani ?nauliza tu
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    wanawake wakiwezeshwa,wanaweza lol
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Umegusia la maana saaana.... sijui huwa wanawaza nini aisee...
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    hz party siku hz watu wanazitumia kujikusanyia vyombo, nguo n.k. Hazina maana tena! We mtu kaolewa kaachka k'party ya nn jaman??
     
  5. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,747
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    Duuh..so hyo harusi yake wazee wake pia walihudhuria?(km wapo hai)minadhani wangeenda tu kwa padri na mashahidi kwisha hbr.
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Dah, umenikumbusha aisee.... HIli nalo ni muhimu kujadili, yaani kiporo kinapashwa moto mara nne tano na bado tunachangishwa
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    maambo ya ajabu ya wanawake utashangaa
    mimi siku hizi najiuliza kuhusu carol light ni nini hasa?

    nasikia inaimbwa mpaka kwenye taarabu...ni kitu gani?????
     
  8. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
     
  9. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 986
    Trophy Points: 280
    Kitchen party nilichojifunza ni za kumfanya mtu apate vyombo vya kuanzia maisha and has nothing to do with kumfunda bi harusi mtarajiwa. Well kama huyo mama anaeolewa mara ya tatu na anafanya send off hiyo mimi naweza sema ni ligi. Huyo mama au ndugu zake watakuwa wameshachangia watu sana kwenye shughuli zao sasa na wao wanalazimisha pay back.

    Mimi wakati nasoma masters nilikuwa nasoma na dada mmoja Mkenya. Wakati mimi ilikuwa ni scholarship yeye alikuwa anasomeshwa na ndugu na jamaa kwa njia ya michango! Watanzania tubadilike mambo ya harusi na vyombo sijuhi nini iwe ni juu ya maharusi. Kwani unapooa au kuolewa unakuwa hujajipanga?

    Tuanze utamaduni wa kuchangia elimu za ndugu zetu na si sherehe ya siku moja au sijuhi vyombo. Eti utasikia budget yake ya harusi ilikuwa 15m. 15m my foot. Hatuoni kuwa tunafanya kufuru, cant we channel those money to those who need them most. Sisemi ziende kwenye charity la asha ila ziende kwa ndugu wa karibu wenye akili lakini hawana wa kuwasomesha!
     
  10. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    dada umeongea sahihi kabisa
     
  11. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh
    hilo nalo nenooooo
    its too much
    haina maana hata kidogo
     
Loading...