Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitchen Party- Part 2

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MwanajamiiOne, Dec 15, 2009.

  1. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #1
    Dec 15, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145



    Wandugu habari


    Najua VC alishawahi kulileta hili hapa ila naomba tuliangalie kwa jicho lingine!!

    Nimelikuta kwenye mjadala mmoja huko

    ........eti kwenye kitcheni parties mwanamwali hufunzwa jinsi ya kumtunza mume na ndoa yake. Among things ambazo hufundishwa ni eti anatakiwa ampikie, amfulie, amuogeshe, hata akikosea ye aombe msamaha, ampigie magoti,akitupa soxy sebuleni au meza ya kulia yeye aokote tu akafue,akilala sebuleni amuache tu ila yeye kama mke bora kuhama chumba ni MWIKO hata kama ameudhiwa kiasi gani,akirudi saa tisa usiku asimuulize kitu,ampakulie,amuogeshe,na ampe sex at any time T anapotaka mume na sio akitaka yeye mke,asimbishie,akikuta sms za wanawake, akae kimya AVUMILIA TU ndio ukubwa ndio ndoa, akikuta condom kwenye mifuko ya suruali akae kimya na kama imemuuma sana basi asubiri mr akienda kazini asubuhi alia weeee ili akirudi awe ameshakuwa ok and normal,haya tena azoee kummbembeleza tuu na mengi tu yafananayo na hayo.

    Wengine wanaambiwa eti wanawake wanaojifanya wajanja wote wako mtaani na talaka zao ila wale wajinga na wanaokubali kuwanyenyekea waume zao ndo wako ndani ya ndoa wanadunda..kwamba ukipigwa futa machozi cheka baadae ongea na mumeo kitandani..na kadhalika..sijui mume akija na rafiki zake akaamua kukuchamba bila sababu kaa kimya wakiondoka bana sauti muulize na mnyuke kwa kufanya naye (best performance)!!...

    Kama ni kweli yanafundishwa haya kwenye vicheni pati basi ningekuwa mwanaume ningeziunga mkono.
     
  2. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2009
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Vp kwani we hujawai kuhudhuria KP hata moja?
     
  3. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #3
    Dec 15, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nilishawahi zamani hizo hiyo moja ambayo karibu shughuli nzima ilikuwa ni neno la MUNGU, ikiongezewa na mada za uchumi na upendo kwa ujumla. Hayo ya namna ya kumtunza /handle mume hayakuwepo
     
  4. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2009
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    So ukiona ivyo hakuna haja ya kulaumu KP ni jinsi mdada anapenda iwe vp!! kama anataka ishu za kiswazi atapewa! kama anataka za kikanisa atapewa ni maamuzi yako!
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Ila kwakuwa wewe ni mwanamke unayapinga? Kwanini?
     
  6. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo wewe hupingi kwa vile ni mwanamke?? sijui nichangie vipi mada yako.
     
  7. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #7
    Dec 15, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nilivyosema ningekuwa mimi ni mwanaume ningeunga mkono kwa sababu wanaume wengi wanapinga na hawafurahii wake zao wanapokwenda kwenye vitchen party- wazo langu ni kuwa kama ni kweli haya yanafundishwa huko si ningeunga mkono ili tu wife ahudhurie nyingi aongeze ujuzi lol
     
  8. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #8
    Dec 15, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    X-pin sijasema mimi napinga wala naunga mkono. Kwa sababu nionavyo kama ni kweli haya yanafundishwa huko basi ningekuwa mwanaume ningekuwa nafaidi hence niziunge mkono!! Lol
     
  9. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi at the age of 28 or 30 huyu mwanamke anafundishwa nini? MJ1 mada yako ni nzuri lakini mimi ni mmoja kati ya vijana wasiounga mkono KP.
     
  10. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    over my dead body! who told them women cease to be normal human beings once they get married? in that case i will gladly take my talaka and enjoy my life as a divorcee.
     
  11. K

    Kituko JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    ndugu yangu Cpo, haya mambo hayaishi, kuna mtu anakuwa mpaka na 50yrz lakini majambo hayajuhi
     
  12. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #12
    Dec 15, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Usijali mdogo wangu, siyo wewe peke yako uliyepatwa na kichefuchefu.

    Mimi ni mwanamume (a real husband and a dad), sihitaji mwanamke aliyefundishwa na kutekeleza huo ujinga. Huyo ni kondoo tu na siwezi kuishi na kondoo. My wife is my sweetest friend and not my slave!
     
  13. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Thanks Dark City. People real think women are as dumb and useless as pigs.
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Dec 15, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tunapinga kwa nguvu zote hakuna mafundisho wanayo pata kwa siku 1 ni kutupa pesa tu na umbea mwiiingi na majungu juu
     
  15. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #15
    Dec 15, 2009
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    wizi mtupu!! tena samtaimu hawa walimu wa kicheni pati wanakuwa ni mashoga. ndo maana hizi khabbar za tigo zinaongezeka kwenye ndoa.kama hedimaster wa kicheni pati ni toto si rizki wewe unategemea nini?. aaaargh! inakasirisha sana . acha nilogi auti sekunde kumi kupunguza munkari.
     
  16. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #16
    Dec 15, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    May be to others, but not my wife! She owns my heart and I hope I have a share of hers. I can't take her as a useless crap, never! She is my precious diamond!
     
  17. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #17
    Dec 15, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    You see my dada? yaani hapa ndo ninapochoka mie halafu ukinyanyaswa unaanza kulia oh mie nimemtekelezea kila kitu jamani ataachaje kukunyanyasa wakati we mwenyewe hujithamini? Mimi kama mwanamke nasema sometimes hizi kitchen parties ni kama njia mojawapo ambayo wanawake tunajikandamiza na kujitwisha udhaifu halafu bado tunalia na Beijing sijui womenm empowernment e.t.c. wakati kiini cha udhaifu huo ni sie wenyewe

    Ndo mana nikasema ningekuwa mwanaume annayependa kuabudiwa, kutumikiwa kama mfalme ningekuwa naombea kila siku kuwe na kitchen party ili wife akapate ujuzi mwingine......... na michango, sare ningeshona mwenyewe asipate tabu!!
     
  18. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #18
    Dec 15, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    oohh noo, chaa! jamani ndoa sio msalaba jamani.....
     
  19. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #19
    Dec 15, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    As a woman I advice you to read PPROVERB 31. umeshinda vishawishii vyote vya maisha. Ila hayo uliyoandika hayawezekani kabisaaaaaaa! kwa yeyote mwenye akili zake timamu. that will not be maariage its HELL.
     
  20. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #20
    Dec 15, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Umeifanya siku yangu tena, navyompenda mke wangu natamanigi nitangulie AHERA siku yangu ya kufa ikifika nikageuke malaika mlinzi niwe namlinda na kumpa furaha ya siku zake zilizobakia then siku yake ikifika naye aje tuwe kitu kimoja.
     
Loading...