Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitchen Party - Makalio

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by doup, May 27, 2010.

  1. doup

    doup JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2010
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waungwana kuna-kinadada wamejariwa makalio tena ya kutosha; kiasi kwamba wapitapo barabarani magari kukwaruzana ni kitu cha kawaida; yapo yaliyo tulia na yele yanayofanya fujo kweli kweli. hawa ni wale waliojaria lakini kuna wale vimbau lakini fujo zao ni mara difu ya waliojariwa. Hivi hawa huwa najirazimisha na ni yepi bora yaliyotulia au yalio-full fujo
     
  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Waachie Clouds topic zao!:angry:
     
  3. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huku tunakoelekea sasa siko lol! mwisho tutaanza kuuliza ni staili gani ukifanya unacum mapema, huu mwaka tutaona mengi sana.
     
Loading...