Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitchen designers

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Nyaubwii, Oct 6, 2011.

  1. Nyaubwii

    Nyaubwii JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari zenu JF,

    Naomba mwenye kufahamu designers wa kitchen na counters anijuze. Nataka kufungua restaurant, nipo Dar es salaam.

    Natanguliza shukrani.
     
  2. Ellie

    Ellie Senior Member

    #2
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu I can do it for you, i can design it and estimate the construction cost; My contact nyenze1@yahoo.com
     
  3. Nyaubwii

    Nyaubwii JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2011
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu nimekusoma. Ni pm namba yako tuwasiliane.
     
  4. K

    Kasesela Member

    #4
    Oct 8, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu Nyaubwii,
    Kama kweli unataka kufungua Restaurant siyo swala la ku-dsign na FFE, bila inaanzia kwenye Concept ya Restaurant yenyewe, ni ya aina gani, wateja gani; halafu pawe na Schematic proposal, hapa ndipo huyo designer atakuja na Sketches ku-test Concept kabla ya mambo mengine.
    Ukitaka ushauri wa kitaalamu kabla ya designing nipigie 0787 330200
     
Loading...