Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitatokea nn hapa....!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Shery, Jun 22, 2011.

  1. S

    Shery Member

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watoto 2 walikuwa wamekaa nje ya clinic,mmoja wao alikuwa analia kwa sauti.MTOTO WA 2:(akimuuliza wa 1)kwanini unalia? MTOTO WA 1:Nimekuja hapa kupima damu.MTOTO WA 2:Unaogopa? MTOTO WA 1:Hapana,sio hivyo. Kwa kupima damu wamenikata mkono wangu!Mtoto wa 2 nae akaanza kulia. Mtoto wa 1 akashangaa.MTOTO WA 1:Unalia nn sasa? MTOTO WA 2:Nimekuja hapa kupima mkojo!uwiiiiiiii!
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Ahahahahaaah!! Atakatwa nanihii...
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hii imetulia..Ahahahaha
     
  4. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,528
    Likes Received: 9,326
    Trophy Points: 280
    Huyo aliekuja kupima mkojo alikuwa wakike wakiume? lol.
     
  5. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Shangazi huwa unalala saa ngapi ?
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,189
    Likes Received: 5,460
    Trophy Points: 280
    Hospitali za kibongo ni noma, madokta wenyewe hawa wamedata, bujibuji na gilbiz
     
  7. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Akiwa wa kike hiki kibwana watakifyeka...........

    [​IMG]
     
  8. S

    Shery Member

    #8
    Jun 23, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wa kiumeeeeeeeeeeeeee!!!!!
     
Loading...