Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitanda Cha Ukweli

Discussion in 'Jamii Photos' started by Chimunguru, May 27, 2011.

  1. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. super thinker

    super thinker JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    usingizi uleule.............:biggrin1:
     
  3. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Umaskini gharama!
     
  4. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa Mazaga zaga ya huku kwetu hivyo havitufai, maana kuna mademu wazito km mamba au kiboko sasa ukimgalagaza hapo kinakatika.

    sie saizi yetu vile vitanda vya POPO BAWA aaah hapo uwe na Mwana swala, Sungura au Kiboko ruksa!
     
  5. AlP0L0

    AlP0L0 JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 2,735
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Kwa kunguni hivyo!!.
     
  6. Kariakoo

    Kariakoo Member

    #6
    May 29, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nikipata kimoja wapo hapo, maumivu yote ya mgongo wa "BOXI" yataisha lol
     
  7. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #7
    May 29, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  8. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mwisho ya yote utalala tu kwenye udongo ndani ya kashimo ka futi sita kwa moja na nusu
     
  9. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    This was unnecessary!!!
     
  10. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kwani nikilala chini sipati usingizi jamani???????????
     
  11. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    haya mavitanda na samani nyingine nyingi yanatengenezwa kwa wingi sana mji mmoja unaitwa Foshan karibu na Guangzhou
     
  12. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Hospitali vitanda vya kamba..jpg

    Maisha bora kwakila Mtanzania
     
  13. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mbona vya kawaida sana, kilichonishtua labda ni hizo sehemu vilipo
     
  14. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #14
    May 29, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Haya bwana, hizi huwa zinakuja kila mwaka kwa ajili ya ikulu ya magogoni, huwa natilia shaka ubora wake kama ni bora kwa nini tununue kila mwaka......ila vikiwa ndani vinapendeza saaana!!
     
  15. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #15
    May 29, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kulala ni kulala tu. Tena basi wakati mwingine mwenye kitanda cha godoro la sufi anapata usingizi kuliko anayelala kwenye kitanda kama hicho.
     
  16. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #16
    May 29, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Hiki ndio Kitanda cha ukweli, utakacho lalia miaka na miaka.
     
  17. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #17
    May 29, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35

    aaahhh, nini hii bana
     
  18. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #18
    May 29, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Really sad. Hivi umeshahesabu ni miaka mingapi imebakia kabla ya kulalia kitanda cha udongo japo kwa kwa kukadiria?
     
  19. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #19
    May 30, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kitanda cha ukweli.
     
  20. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #20
    May 30, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ndoto za majinamizi zilezile!!
     
Loading...