Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitanda cha Mugabe!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Askari Kanzu, Oct 3, 2011.

  1. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    mhhhhhhhhhhh! kama Gaddafi tu
     
  3. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    duh...wengine huwa tunajisetiri tu asubuhi ifike...
     
  4. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Umejuaje mambo ya ndani namna hii?? Nani alikuingiza humo ndani mpk ukapiga na picha kabisa eeeh...???
     
  5. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ndo maana ya upaparazzi hiyo. Wewe kalagabaho!
     
  6. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    haya ni mambo ya chumbani kwa mtu unajua.......??
     
  7. F

    FUSO JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    [​IMG]



    Ki kwetu haya tunaita "Manyandekwaa"
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ehh mbona kdh ivo kinamtosha kweli?
    afu kimechakaaaaaa kibayaaaaa ....SIO CHA GHARAMA....hah haha haaaaaaaa..ahh ebu mie na telemka kaza yangu ila NALALA VYEMAAA USINGIZI WA AMANI PASIPO STRESS MAWAZO...full fofofoooo km mtoto mchanga!!!!!!
     
  9. M

    Malunde JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 256
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Unawezaje kuthibitisha kuwa hiki kitanda ndicho anacholalia Mugabe? Tupe picha hiyo ni kwa hisani ya nani?
     
  10. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ila hapati usingizi mnono km ninaopata mm kwenye kaza twende yangu....
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Oct 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Nimependa chumba..
    .
     
  12. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    acheni uongo, hicho ni kitanda cha Prince wa Saudi Arabia. Ningekuwa kwenye PC ningewatumia picha za crib yake.
    Askari Kanzu amedanganya. Kama anadhani kaongea ukweli atupe source ya uhakika.
     
  13. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Mbona hakina tofauti na chakwangu?
     
  14. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #14
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Siku ikifika atakikimbia hicho kitanda.
     
  15. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #15
    Oct 3, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kweli ukweli wa picha hii watia shaka.propaganda tupu.
     
  16. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #16
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,449
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    malipo ni hapa hapa, ana kansa atakufa nda si mrefu
     
  17. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #17
    Oct 3, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wewe Tomaso ni tuu machi. Haya, hebu bofya hapa afu endelea kubisha!
     
  18. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #18
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mi nadhani mtu ukishakuwa JF unakuwa na uwezo wa kutambua tofauti kati ya PROPAGANDA na ISSUES. Haya mamabo ya utajiri wa Mugabe ni propaganda chafu tu za akina Bush/Blair/Obama/Cameroun/Sarkozy pamoja na vikatuni wao. Achana nao.

    Mtanzania shughulika na utajiri wa nchi yako!
     
  19. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #19
    Oct 3, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    anayo haki ya kulala sehemu kama hiyo
    mtu ana hela alalie gunia???
     
  20. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #20
    Oct 3, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hangaiken na vyumba vya marais wa wenzenu wenu je mnajua chumba chake isije ikawa ni luxury zaidi ya cha mugabe..hawa ni walewale viongozi wa kiafirika na tamaa zao!
     
Loading...