Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitanda cha kujifungulia akina mama kinahitajika

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Makoye Matale, Oct 31, 2012.

  1. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,276
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Habari Wakuu. Naomba msaada wa kujulishwa ni wapi naweza kupata kitanda cha kujifungulia akina mama (delivery bed) jijini Dar es Salaam au Mwanza. Nitafurahi pia kufahamu bei yake.

    Natanguliza shukrani.
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,242
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    wasiliana na ofisi za sido hapo ulipo
     
  3. k

    kim jong un JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 459
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    unakitaka baada ya muda gani. Na inategemea bei ulo nayo ndo tuangalizie
     
Loading...