Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitanda cha kamba

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by GAMBLER, Dec 14, 2009.

  1. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2009
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa na kewe huwa wanalala kwenye kitanda cha kamba, watoto wanalala chini, siku moja jamaa alitaka kumpanda mkewe, mama akasema watoto bado hawajalala, jamaa akabisha ikabidi mama ampe.Alipoingiza chombo kikapitiliza pembeni kwenye tundu la kitanda cha kamba, jamaa akauliza; imeingia? Watoto wakajibu haijaingia hii huku chini....!



    nini moral ya kisa hiki? toa mawazo yako
     
  2. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2009
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,965
    Trophy Points: 280
    Kisa chenyewe kimekosa morality..hakuna cha kujifunza!
    Tangu lini double-decker ikawa ya kamba!??
    Turudishie change..
     
  3. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2009
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    dah! inaonyesha wabongo na ngono tu.........
     
  4. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2009
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hawo wazazi si niafadhali wange binukiana chini sakafuni? Au chumba kimejaa kila kona, basi wangekuwa wanajiservia bafuni wakati wa kuoga!
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,229
    Likes Received: 5,512
    Trophy Points: 280
    hicho nadhani ni kitendawili..
    unaonaje tukikupa mji?
     
  6. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2009
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kumbe mkuu umeliona hilo, maana hata kwenye udaku na jokes napo ni ngono kwa kwenda mbele badala watu tupumzishie vichwa huku, duhh...tutafika kweli?
     
Loading...