Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kitambulisho cha chama kinaweza kutumika benki?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by kanewi, Aug 3, 2012.

  1. k

    kanewi Senior Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 160
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    naombeni msaada wa kisheria jamani,nipo tanga nimeibiwa begi langu wakati nashuka toka kwenye gari,.mkoba wangu uliokuwa na kila kitu,yaani,kadi ya benki,kadi ya kura,kitambulisho cha kazini,na document zoote zimepotea.,nilicho fanikiwa kupata hapa ni kadi ya chama changu pendwa pinga unyonyaji kwa sababu kujiandikisha hakuna complication,.ni picha na taarifa zingine ambazo nimezitoa pale ofisini,sasa nataka kwenda benki kuchukulia hele CRDB,je nitafanikiwa?maana kadi hile ina picha na mihuli kamili na chama kinambuliwa kwa mujibu wa sheria.CHADEMA.
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,177
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Nenda Mapokezi ukaulize pale.
     
Loading...