KITAMBAA CHEUSI kwenye mabasi ya Saibaba

Discussion in 'Jamii Photos' started by HUNIJUI, Dec 2, 2012.

  1. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,434
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    jamani nimejiuliza maswali nmekosa jibu baada ya kuliona hili, ukiangalia mabas ya Saibaba kwa nyuma, kwenye kona ya juu upande wa kulia kuna kitambaa cheusi kama hilizi kwenye mabas yote, na hcho kitambaa huwa hakidondoki.
    HII INAASHIRIA NINI?

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,168
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 48
    bendera ya TZ inamaanisha nini?
     
  3. No admission

    No admission JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2012
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tutakufa kwa ajili ya hofu
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,685
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 38
    cha kufutia vumbi
     
  5. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,434
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    bora ya bendera kuliko kitu kama hiliz af km kmenata ktatoka chenyewe but Hakitoki NG'O!!!!
     
  6. ZENITH

    ZENITH JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 544
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sio nyuma tu,hata mbele kwenye wiper moja,sikumbuki ni ya kushoto au kulia.
     
  7. S

    SHEMGUNGA JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 623
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    galii lisiangukeeeeee umeshawahiii kusikiaaa garii hlo likiangukaaa?
     
  8. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 525
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 18
    Kila mmoja ana imani yake, cha msingi tukipanda tukafika salama tunamshukuru Mungu. Mambo ya Ngoswe mwachie mwenyewe.
     
  9. P

    PSM JF-Expert Member

    #9
    Dec 2, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 544
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kah!imani nyingine ni balaa kitambaa kinazuia ajali,nimepata sana tabu kuona kwamba even in this time there are still people with such beliefs.Ngoja nitapanda gari lake moja halafu namwanga maombi ya nguvu na hayo mazindiko yatakuwa hayana kazi
     
  10. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 12,415
    Likes Received: 424
    Trophy Points: 83
    ha ha ha ha ha ha!!!kweli jf...
     
  11. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #11
    Dec 2, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,754
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 63
    Huwa inapumua au imetulia tuli???
     
  12. S

    Skype JF-Expert Member

    #12
    Dec 2, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,267
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hata mimi hua nakiona hicho kitambaa tena kila gari la saibaba kinakuwepo ila mpaka leo sijajua.
    Huenda ni pambo la kupendezesha gari la abiria.
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Dec 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,168
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 48
    unauhakika gani bendera si hirizi?

    Mbona huwa haidondoki mlingotini pake!

     
  14. Mkuu rombo

    Mkuu rombo JF-Expert Member

    #14
    Dec 2, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 1,546
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aiseeeeeeee babaangu ilo basi likipata ajali anakufa condacta au dereva 2 sijui kwanini?? Alafu huwa halina redio mwanzo mpaka mwisho wa safari kimya
     
  15. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #15
    Dec 2, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 8,554
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 38

    utakuwa huna kumbukumbu.....
     
  16. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #16
    Dec 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,255
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 48
    Mgosi hii Dawa hata huko Korogwe ipo? maana nyie kina Shem... shemnd.... Shemsa... hata Mr Eddo alisema na Shemtw.. anaweza saidia na kuyalinda hayo Mabasi sijawahi kusikia yakianguka / kupinduka
     
  17. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #17
    Dec 2, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,520
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 48
    Ni mambo ya imani.
     
  18. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #18
    Dec 2, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 28,620
    Likes Received: 424
    Trophy Points: 83
    Bendera nyeusi ni bendera ya ma pirates/ alama ya kifo.
     
  19. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #19
    Dec 2, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,172
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    hata mm najoena mambo haya ya Saibaba!!
     
  20. c

    chilubi JF-Expert Member

    #20
    Dec 2, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 1,685
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
    Ni vitambaa tu usiogope amna lolote wala usishtuke! :-D
     

Share This Page