Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitakachowaangusha CHADEMA

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mukuru, Oct 10, 2010.

  1. Mukuru

    Mukuru Member

    #1
    Oct 10, 2010
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii tabia ya viongozi wa CHADEMA kuvaa kama mgambo itawapunguzia kura....kwa mwananchi wa kawaida .... mgambo ni alama ya unyanyasaji kutokana na wanavyotumika ingawa lengo la kuanzisha mgambo lilikuwa zuri.
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Umefanya utafiti wapi na kuja na jumuisho hilo?
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Kijana ile ni kombati bwana labda kipofu ndo atakuwa na mtazamo wako.
    Ni sawa na mtu anaesema kuwa washabiki wa Simba hawataipigia kura CCM bse rangi zake ni za yanga
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    :llama::llama::llama::llama::llama::llama:
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  6. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    haya najua shida yako ilikuwa ni kutoa post tu(thread) ili angalau watu wajibu...tumejibu sasa na thanx nimekupa ili walau na wewe upate japo thanx manake naona ulikuwa na 0 pale..ila next time make sure uwe na logic kwenye post yako!
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    :A S-confused1:
    1.Hiki ni kichaa
    2.Kuongez\a idadi ya mabandiko!
    3.Utoto
    4.Kukosa fikra
    5.Uchonganishi
    6.Hopelessness!
    7.Malezi mabaya
    8.Ufukunyuzi!
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Mgambo ana kofia na kirungu kama huyu...

    [​IMG]

    Na huyu....

    [​IMG]
     
  9. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Fidel Castro anavaaje?

    Kiongozi wa Pyong Yang anavaaje?

    Tatizo wabongo mlishakaririshwa amani yenu ya kijinga ambayo inafanya muyaone hata mambo ya kawaida kuwa si ya kawaida.
     
  10. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 849
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    mtazamo mbovu!!!!
     
  11. Dar_Millionaire

    Dar_Millionaire JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2010
    Joined: Aug 6, 2008
    Messages: 217
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hayo magwanda ya CHADEMA ni safi sana. Yanawapa utambulisho wa kipekee, na wanaonekana ni watu wa kazi, na watu wa kawaida.
     
  12. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    kwani rangi ya nguoo inahusiana nini na kura za wananchi,kinachomata ni sera sio mavazi
     
  13. omarilyas

    omarilyas JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2010
    Joined: Jan 24, 2007
    Messages: 2,127
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tatizo langu mimi ni wale mabaunsa wanaovaa makoti na mawani kama majambazi wakati wote tunajua hawana silaha wanazozificha. Wanaposema Dr Slaa anapaswa kuonekana Presidential, his security detail nayo inahusika.........

    CHADEMA ondoeni hao wasanii ama wavisheni nguo za kistaarabu.......
     
  14. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Niko na ilo shati huwa nikilipiga najisikia raha sana na confidence inaongezeka
     
  15. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Mahudhurio ya watanzania kwenye mikutano ya mgombea Uraisi wa Chadema mbona yanabeza maoni yako haya......Fikiria ndugu yangu kabla hujamwaga upupu kwenye jamvi....................................
     
  16. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Huo ni mtazamo wako,mimi naona hakuna tatizo kwenye hilo!
     
Loading...