Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitakachotokea kabla ya 31 oct

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kituko, Oct 17, 2010.

  1. K

    Kituko JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Hali ya JK na CCM kisiasa kwa ujumla wake si nzuri na dalili zote zinaonyesha anguko kuu la CCM, silaha ya mwisho atakayotumia JK na CCM ni ya kuhahirisha Uchaguzi mpaka mwakani, miongoni mwa mbinu zilizopo ni hii ya JK Kujiangusha siku chache kabla ya uchaguzi na tutaelezwa hali yake si nzuri na atapelekwa nje ya nchi kutibiwa na uchaguzi utahahirishwa mpaka mwakani ili CCM wajipange vizuri kukabiliana na Slaa, nimedokezwa na kada wa CCM
     
  2. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2010
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,606
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    Hata ivo afya yake ni mbovu kweli. Hapaswi kugombea wala kuwa kiongozi.
     
  3. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,464
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    Ina maana tanzania hakuna mtu wa kuwa rais hadi tumsubiri mgonjwa apone, hatujafikia usultani huo akienda aende salama huku tanzania ikisonga mbele.
     
  4. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Awamu hii akijiangusha hatosimama tena, ndio basi
     
  5. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kura zitapigiwa hata akiwa kwenye drip
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Hizo ni tetesi, hisia zako, au?

    DR. SLAA FOR LIFE!!
     
  7. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Kwa ccm lolote linawezekana.
    tetesi yoyote ni kuifanyia kazi mpaka iwe proved imprudent.
     
  8. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    kura zitapigwa labda awe amekufa
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hata avunjike mbavu kwa kuanguka Kura Kama Kawa zitapigwa
     
  10. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Am sorry to say ...but Mbona ndizo taarifa za yule mtabiri...!?
    Anyway' ... ukweli ni kuwa any delay of this kind utaipa nguvu CHADEMA kuliko CCM!
     
  11. K

    Kituko JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Mkuu sio hisia zangu, nakwambia nimedokezwa na Kada Mmoja wa chama, na hilo (la kuanguka) ni mojawapo la mbinu nyingi walizopanga za kuahirisha uchaguzi, wanachosema wanataka uchaguzi ukihahirishwe ili wapate muda wa kurudisha kampeni zote kwenye chama na zisimamiwe na chama (CCM), kwa maana sasa inaonekana chama hakina nguvu (akijashiriki vizuri) kwenye kampeni hizi (ilikuwa ni JK pekeyake bila chama), nguvu itakayotumika ni kuhahirisha uchaguzi mpaka january na kisha muda wa kampeni utaongezwa ili CCM na JK wapate nguvu mpya
     
  12. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 493
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hio imekula kwao, watakukuruka mpaka chweeeeeeeeee !!
     
  13. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inamaana na muda wa vyou kufunguliwa utasogezwa mbele zaidi......???
     
  14. Sophist

    Sophist JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 1,574
    Likes Received: 622
    Trophy Points: 280
    Crisis; la kuvunda halina ubani. "Akagunju kalafa...."
     
  15. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi natabiri UWT watafanya lolote wawezalo ili uchaguzi usifanyike hata kama ni kuua!!!!
     
  16. R

    Raymond M.M Member

    #16
    Oct 17, 2010
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akifa ndo itasogezwa! Vinginevyo uchaguzi palepale!
     
  17. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wakisogeza tu CHADEMA wanapata fursa nzuri zaidi ya kushawishi watu,

    Naomba ajiangushe tu, atakaponyanyuka ndipo atamkuta Dr Slaa Rais
     
  18. o

    omuhabhe Member

    #18
    Oct 17, 2010
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nafikiri kuwa mgombea akifa ndio uchaguzi unaahirishwa hili la mgombea kulazwa
    si tutampigia kura hata akiwa huko kuna ubaya hapo ?
    Mbona hakuna haki kwa sisi wapiga kura uchaguzi uwahirishwe kama tunaumwa.
    Hebu fafanua zaidi hapo na ipo kwenye sheria za nec?
     
  19. C

    CAIN Member

    #19
    Oct 17, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nafikiri hayo ni mawazo yao na sababu za kutafuta visingizio hapa. Hivi alipoanguka yule mgombea ****** na kuvunja mkono haiwezi kuwa njama au???? Kama kuumwa kutafanya kura zisipigwe basi hata wapinzani wanaweza kuitumia, tena ili wapate muda zaidi wa kujipigia kampeni maana wanatapatapa...
    NO ONE KNOWS THE FOREFATE OF ANYONE UNDER THE SUN...


    Nawakilisha Oktoba 31
     
  20. B

    Boca1 Member

    #20
    Oct 17, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu hapo czani kama itawezekana maana chama kiliishapigwa chini sawasawa na mtandao uliyomueka madarakani. Sasa ivi kazi za chama zinafanywa kifamilia zaidi. Cjui makamba yy anesemaje katika hili
     
Loading...