Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitakachomuokoa Mwamunyange ni Hussein Mwinyi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, Feb 17, 2011.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kama waziri wa ulisnzi anhgekuwa mkristo zamani unskia kafu wanaadamana. lakinikwa kuwa waziri ni mwenzio, basi hutasikia hata miskitini likiongleawa kwenye amhadhara.kwa hiyo minimi na sema kitumbua cha davias mwamunyange kimeponea chupschupu.

    hii ni kweli wala sityarajii ban. kwa dsababu ishakuwakawaida mtu akilongwa ukweli jf anakula ban. mimi naelimsha jamii madhara ya udini na uswaiba wa jk na watu wake.
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mkuu kwani wakristu hawawezi kuandamana na kuwashinikiza hawa jamaa kujiuzulu?mbaka wasubili CUF!ninavyojua mimi kuna wakristu wengi sana ambao ni makini na mashujaa kuliko hata sisi waislamu wanaweza kuandamana na jamaa wakajiuzuru!don't turnish the image of christians,they are very active than what you think!!
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    :coffee::coffee: NAONA UNAJIHAMI
     
  4. B

    BrainbasterZIDU New Member

    #4
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Acha habari za mambo ya udini ndugu yangu kwanza hayo mambo ni kama uchochezi flani take care!!
     
  5. B

    BrainbasterZIDU New Member

    #5
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kimsingi tunawapa pole ndugu zetu wa gongolamboto walioathirika na mabomu 2nawapa pole sana wale wote waliopoteza ndugu zao mali zao na kila kitu poleni sana tena sana
     
  6. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2011
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mkuu nakubaliana na wewe. Kwanza kabisa waliokufa ni watanzania, sijui kama hayo mabomu yalikuwa yanachagua mkrito au mwislamu, au yalikuwa yanalenga nyumba za wakristo au waislamu. Naona tunazindi kuendeleza upuuzi.
     
  7. k

    kim jong ii Member

    #7
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe Jerusalemhuna busara hata kidogo na sina uhakika kama umeenda shule.
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Feb 17, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,603
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Mmeanza na habari zenu za udini!
     
  9. P

    Pamba Member

    #9
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni ndugu wa zetu.
    Huu udini sio mzuri hapo wote wameathirika wakristo,waslamu na wasio kuwa na dini.
    Sasa udini wa Mwinyi na Mwamunyange unatoka wapi?
    Acha udini wewe huna akili kabisa
     
  10. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hivi kwanini udini wenu mfenao kichwani than kutaka kutufanya na sisi tuingie huko, inakuwa kama jk bwana!
     
  11. M

    MSANGI GROUP New Member

    #11
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanini unadhania hivyo wakati waziri wa ulinzi na mkuu wa majeshi wote watuhuma za kujibu;concerned gongo la mboto.
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Feb 17, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hakuna wa kupona kwa tukio hili kama kweli ni waungwana, kwanza ni aibu kwa nchi kama tanzania kukumbwa na milipuko ya mabomu tena kwa uzembe mkubwa.
    huu uzembe umetokana na serikali kuu kurecruit watu wasio na qualifications zinazotakiwa.
    kwa mfano suala la mabomu, kungelikuwa na wataalam wa field engineering walioqualified, kusingekuwa na majanga kama haya! maana kazi ya field engineer ni kukagua mabomu, yanaexpire lini na kadhalika.
    Serikali ya ccm imejaa wahuni watupu kuanzia ikulu. usanii mtupu!

    TAMKO
    1. Mwamunyange ajiuzulu
    2. Husein mwinyi ajiuzulu
    3. Kikwete apigiwe kura ya kutokuwa na imani kwa mujibu wa sheria, huyu jamaa amekuwa nuksi, amepoteza damu nyingi za watanzania.
     
  13. Diehard

    Diehard JF-Expert Member

    #13
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huu uzi ni wa kishenzi kama ambavyo mtoa mada anavyoonekana kabaki na mawazo mgando ya fikra za mkwewe, yaani9 watu wamekufa unatuletea uwendawazimu hapa.

    Kaa mbali na uchochezi usikuwa na tija kwa familia za wahanga wala watanzania waombolezao hivi mabomu yalikuwa yanaangalia yupi mwislamu au yupi mkristo. Fisadi ni ni fisadi tu awe mwislamu au mkristo ni fisadi tu.
     
  14. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #14
    Feb 17, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Jukwaa hili kwa mada za kipuuzi haliwezekani hivi kuandamana ni haki ya vyama vya siasa tu?
    Na kama ndiyo hivyo ni CUF tu peke yao wa kuandamana?
    Hivi wananchi wenyewe hamuguswi na shida zenu mpaka mkingiwe kifua na CUF?
    Na hizi sumu za udini udini mumezianza lini au tokea mapadri walipotaka urais wa nchi ndiyo mmeanza tena. Hoja ingekuwa sawa kama tungesema wahusika wawajibike kuliko kusema nani aseme fulani awajibike na asiposema anafanya hivyo kwa kuwa ni mwislamu mwenzake, this is nonsense!
    Kwani Mwamunyange si mkiristo kama vyama vyengine havijaandamana kumtaka ajiuzulu tusema vinafanya hivyo kwa kuwa ni mkiristo mwenzao?
    Mambo mengine kama upuuuzi vile!
     
  15. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #15
    Feb 17, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    nilii-open ili nichangie,lakini nilipokuta kuna udini baasi napita tu. Nawaachieni mjadala wenu
     
  16. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #16
    Feb 17, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Taifa lenye wanyonyaji wengi halafu wanaonyonywa wasipende hali hiyo ibadilike hata wanapopata fursa ya kufanya hivyo, ujuwe hao wanyonywaji ni wapumbavu na si kweli kama wanapenda amani na utulivu
     
  17. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #17
    Feb 17, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,839
    Likes Received: 745
    Trophy Points: 280
    Wewe sidhani kama ni Mkristo kweli...na sidhani kama ni Mwislamu either.

    Mafundisho ya dini zote 2 yanapinga fikra za kihusda kama hizi!
     
  18. MAYOO

    MAYOO Senior Member

    #18
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    stop talking nonsense! l wish your not a tz.............!
     
  19. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #19
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,714
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280

    Nadhani wananchi wanapata hisia kama hizi kwa kuwa mawaziri wote nyeti
    ULINZI
    MAMBO YA NDANI
    FEZWA
    AFYA
    ELIMU
    UTUMISHI

    Hizo ndizo wizara mama bwana!!!

    zinazofuatia kwa umuhimu ni kwa washkaji wa karibu kama kina Membe,GEORGE MKUCHIKA,TYSON etc,,,...ngeleja aka "zero" . aka "twanga" aka mshamba wa mademu...tena naona na yule demu aliyekuwaga power breakfast kaamua kabisa kumzalisha ,,....aka "shemeji wa kipanya"....hatuna umeme kazi tunashinda wote hapa break point ....tunagombea ma bar maid ...si ushamba huo!!!

    SASA wasifurahie tu kupewa wizara muhumu wamsaidie Rais Kazi ........sio kukaa tu!!!
     
  20. m

    mubi JF-Expert Member

    #20
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 227
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwanza kabisa napenda kuwapa pole ndugu zetu wote waliopatwa na Janga hili la kizembe kabisa tena mara ya pili?Niko pamoja nao kiroho kuomboleza maafa yaliyowapata hapo Dar. Mungu awe nanyi awalinde katika kipindi hiki kigumu kwenu.Naomba Wana Jf kama mtaweza hatakuweza kufanya kautaratibu ka aina fulani kuweza kuwachangia kitu chochote mwenye nacho ,kamsaada hivi. Swala la dini mimi naona ni kazi kwelikweli, siku moja nilikuwa kwenye telephone booth nchi za ulaya , mzee mmoja akaniuliza Are you Moeslim? hiyo ndiyo ilikuwa salaam kwake, nami nikajibu No. Alinichukia sana, akafyonza na kuondoka...Hiyo imenitokea sana sehemu mbali mbali nilizotembea huko nchi za nje. Nawaomba tuungane tuwasaidie waathirika wawe ni Waislaam wanaochukia Wakristo, Wakristo, wapagani na watu wa rangi zote pia na Albino na walemavu, Watanzania wote na hata watalii walioathirka. Love you all My People.
     
Loading...