Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitakacho mkomboa mwanamke hiki hapa, si sikuu ya wakina mama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Saashisha Elinikyo, Mar 11, 2012.

  1. S

    Saashisha Elinikyo Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkombozi pekee wa wanawake duniani ni kujiamini tu, achanani na kusaka nafasi za kupendelewe na kujifariji kwa misemo inayowadunisha,eti mwanamke akiwezeshwa ataweza! kwani? asiweze mwenyewe mpaka awezeshwa? hapo ndipo mnapokosea na kuiaminisha jamii kuwa hamna uwezo mpaka muwezeshwe na wanaume.

    ifike mahali mtumie akili na nguvu zenu ipasavyo na kuacha kujidanganya kwa uanaharakati dhaifu na kudai kupendelewa kama viumbe duni.fanyeni kazi bila kujali dhana ya mfumu dume.

    ki msingi mimi siku ya wanawake naipinga sana kwani inaendeleza na kudumaza wakina mama kuwa wao ni watu duni hivyo watumie siku hiyo kudai upendeleo.

    fanyeni yale ambayo jamii haijazoea kuwaona mkifanya mwishowe wataona uwezo wenu si kulalamika tu.
     
  2. Josephine

    Josephine Verified User

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 787
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Saashisha,
    Semezana nasi kwa upole na maarifa,maneno makali yamewafanya wengi kupoteza confidence.
    Tumeshajitambua na sasa tunachukua hatua.

    No more cry .
     
  3. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,727
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kama walivyofanya kwa Mh. Malima!...........
     
Loading...