Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitabu: Safari za jakaya kikwete nje ya nchi 2005-2015

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by vengu, Jun 23, 2011.

  1. vengu

    vengu JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 60
    nimekuwa mfuatiliaji mzuri sana wa safari za rais wetu jk,tangu alipoingia madarakani mwaka 2005 mpaka sasa 2011 zipo safari nyingi zenye tija na zisizo na tija kwa taifa letu, katika kipindi cha miaka mitano 2005-2010 rais amesafiri saana. kitabu kimegusa takriban safari 75 za rais, hivyo basi kwa kuwa kitabu kitakamilika mwaka 2015 pindi atakapong'atuka madarakani nawaomba wadau wote wa jf mniorodheshee safari zote za jk ( sindbad the sailor) zenye tija na zisizo na tija ili kazi hii iwe nzuri zaisi yenye ushahidi wa kutosha maana hii ni rekodi ya kipekee iliyowekwa na rais wtu(sindbad baharia) katika utawala wake.....NAWASILISHA OMBI!!!!
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Oooo......hadi sasa ngapi????
     
  3. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    nina uhakika ukikipeleka kwenye kile kitabu cha vitu villio vunja rekodi atapata nafasi
    Na sisi watz tuwe na rekodi 2 nyingine mlima kilimanjaro
     
  4. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nitakuwa wa kwanza kununua hicho kitabu kwa sababu jamaa atakuwa amevunja rekodi na safari zake nyingi hazina tija kwa taifa!
     
  5. R

    Rweye JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,650
    Likes Received: 1,225
    Trophy Points: 280
    Umefanya vyema ili na sisi wa Tz tuwe na rekodi zetu wenyewe siyo tusubiri Synovate wachakachue
     
  6. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu usisahau safari ile ya Malawi kuhudhuria ujenzi wa kaburi la mke wa bingwa wa mutharika na ile ya kubembea Jamaika!
     
  7. MIAMIA.

    MIAMIA. JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mh,,,,,,,,,,,,,,
     
  8. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Sasa unataka za Nje ya nchi tu, au na za humu humu ndani?
     
  9. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acheni chuzi binafsi.....mnajuaje, labda ilikuwa ni nyu yia RESOLUTION yake ya mwaka 2000....kuwa kabla hajamaliza miaka 10 yake awe ameshatembelea nchi zote duniani.

    I mean, hiyo ni resolution nzuri sana.....na mi nikiwa rais mpaka mwezini nitaenda kudadadeki.
     
  10. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Hivi kile kitabu cha jk kilichozinduliwa majuzi kimeuza nakala laki ngapi vile
     
  11. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Hata zile anazokujaga kwenu baba yako akisafiri tuziorozeshe?
     
  12. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #12
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kile Kitabu cha Tumaini lililorejea kimeenda wapi eti? Bado kipo madukani?
     
  13. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #13
    Jun 23, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Na safari za kutembelea waizarani nazo zimo? Mazishi je? Kumbuka alihudhuria mazishi ya shehe yahaya na Mrs. Kahama bila kumsahau bro Dito.
     
  14. Sijali

    Sijali JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 1,959
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 180
    Ameweka historia ya marais wote barani Afrika, nakuapia. Ukichanganya na zile alipokuwa Waziri wa Mambo ya Nje, atakuwa ameweka rekodi duniani kote. Swali ninalojiuliza: huyu bwana alikuwa Waziri wa Mambo ya Nchi za Nje miaka 10, alisafiri sana....kulikuwa na kitu gani kipya katika safari hizi? Alipokuja London alisema bila aibu: nikikaa nyumbani tu sitapata hela! Ah, yaani huyu bwana ameshindwa mbinu za kutafuta hela akiwa TZ?
    Utatarajia nini kwa rais kama huyo?
    Kujiuzulu? Nani alyesema JK anaweza hata kufikiria kujiuzulu. Kujiuzulu hufanywa na watu mashujaa, kama vile mtu kujiua!
     
  15. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    leo safari yake ya south afrika imekua ya 315 sasa!
     
  16. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #16
    Jul 18, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Goal yake ni kufikisha safari 800
     
  17. M

    Mohamedy Member

    #17
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndg yangu hasi haachi asili yake! Si alikua nanii wa mambo ya nje? Minuso ya nje kesha zowea ana marafiki muache akawasalimie! Hapa inabidi nguvu ya ummma tu kalianzisha gamba kumbe wenye magamba wapo japo sitasema nayeye yumo! Tulimpenda saana lakini penye dosari tuseme na penye shaka napo tuulizane wandugu.
     
  18. M

    Mohamedy Member

    #18
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Real Madrid je? Achana na h.some boy
     
  19. M

    Mohamedy Member

    #19
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kujiuzu? Yani usitegemee kabisa kwani ni vigumu kama kufunga ndoa na mwanao! Yaani sitegemei kama ana ushujaa huo,labda niseme wazi HANA KABISA! Wetedaji baadhi aliowateua wanafanya madudu anashindwa kuwajibisha iwe kujiuzulu! Amuwajibishe mshirika kesho nae amuumbue?
     
  20. M

    Mohamedy Member

    #20
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kujiuzu? Yani usitegemee kabisa kwani ni vigumu kama kufunga ndoa na mwanao! Yaani sitegemei kama ana ushujaa huo,labda niseme wazi HANA KABISA! Wendaji baadhi aliowateua wanafanya madudu anashindwa kuwajibisha iwe kujiuzulu! Amuwajibishe mshirika kesho nae amuumbue?
     
Loading...