Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitabu Kipya: 'Kwaheri Ukoloni, Kwaheri Uhuru' Chatoka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by X-PASTER, May 24, 2010.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    May 24, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kitabu Kipya: 'Kwaheri Ukoloni, Kwaheri Uhuru' Chatoka

    Taarifa imeletwa kwangu na mdau mmoja kuwa kitabu kijulikanacho kwa jina la 'Kwaheri Ukoloni, Kwaheri Uhuru, Zanzibar Na Mapinduzi Ya Afrabia' kimetoka na kinaweza kupatikana kwenye anuani hii Kwaheri Ukoloni, Kwaheri Uhuru! Mwandishi wa kitabu icho ni dkt. Harith Ghassany kinaweza kusomwa moja kwa moja kupitia mtandaoni.

    Kusoma kitabu hichi, tafadhali tembelea weblog yake ya Kwaheri Ukoloni, Kwaheri Uhuru! Jitihada zinafanywa ili msomaji aweze kukichota chote moja kwa moja kupitia mfumo wa pdf, lakini kwa sasa weblog hii inawezesha mtu kukisoma ukurasa kwa ukurasa.

    Kwa wale watakaopenda kupata nakala halisi ya kitabu, wanaombwa wawasiliane na mwandishi au kupitia mtandao wa www.lulu.com

    Nyote mnakaribishwa.
     
  2. F

    Firdous Member

    #2
    May 25, 2010
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi

    I need a copy please, Very urgent. Kinapatikana wapi huko Zanzibar nimtume mtu wangu
     
  3. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Heshima kwako X-paster,

    Nimeanza kusoma mpaka mlango wa tatu ikanibidiniishia hapo kwasababu kitabu chenyewe kinatukuza uarabu na uislamu na kudharau kazi/mipango iliyoasisiwa na wakristo.Kwa mfano majina ya waarabu/muislam mwandishi anaanza kwa kweka maneno mtukufu xyz lakini hafanyi hivyo kwa watu wa dini nyingine au wabantu.

    Kwa ufupi ni kitabu kinachofaa kusomwa kwenye madrassa.
     
  4. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asante mazee ngoja tukipitie.....
     
  5. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    najaribu kuona wapi kitabu kilipochambulikwa kama karanga as per Pasco's statement
     
  6. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #6
    May 17, 2014
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,369
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    Mwenye pdf ya hiki kitabu atuwekee Kisomwe na wengi..
     
  7. mzenjiboy

    mzenjiboy JF-Expert Member

    #7
    May 17, 2014
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 835
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Jaribu Masomo Bookshop pale Empire cinema. 📙
     
  8. Pyepye

    Pyepye Member

    #8
    Jun 2, 2014
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    pakua na ujisomee mwenyewe kitabu cha [FONT=&quot] Harith Ghassany [/FONT] kiitwacho "kwaheri ukoloni, kwaheri uhuru"
     

    Attached Files:

  9. Nsame

    Nsame JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2014
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 431
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    asante sana ndugu yetu mwenyezi mungu akujaze kheri nyingi.
     
  10. Bobwe1

    Bobwe1 JF-Expert Member

    #10
    Jun 2, 2014
    Joined: Apr 8, 2014
    Messages: 396
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni lini nyerere aliwahi kuwa padri?
     
Loading...