Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitabu kiitwacho IT TAKES A MINUTE TO CHANGE YOUR LIFE.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by SolarPower, Jun 27, 2012.

  1. S

    SolarPower JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakuu,

    Naomba niwaombe Watanzania tuwekeze katika kitabu kiitwacho IT ONLY TAKES A MINUTE TO CHANGE YOUR LIFE kwa kukisoma ipasavyo pamoja na familia zetu na kuyafanyia kazi kwa vitendo yale yaliyomo katika kitabu hicho. lazima tutaona mabadiliko makubwa na ya kudumu katika maisha yetu na familia zetu.
     
  2. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,527
    Likes Received: 654
    Trophy Points: 280
    Nilidhani umeweka link tulipate!
     
  3. b

    bidada Senior Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ahsante Mkuu, nami nimekisoma hiki kitabu kwa kweli kina manufaa sana ukikifuatilia kwa makini.... Ni moja ya vitabu ambavyo huwa sichoki kuvisoma.
     
  4. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,678
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    Kama kuna mwenye kitabu hiki naomba ampe zomba wa jf!
     
  5. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Who is the author?
     
  6. S

    SolarPower JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtunzi wake ni Willie Jolley. Na tovuti yake ni www.williejolley.com
     
  7. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Weken soft copy hapa banaaa
     
  8. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,050
    Trophy Points: 280
    ngoja tukitafute mkuu... THANKS FOR SHARING...this is a very ince POSITIVE ATTITUDE
     
  9. S

    SolarPower JF-Expert Member

    #9
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  10. S

    SolarPower JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakushukuru kwa uamuzi wako. Vijana wengi wauza vitabu mtaani wanacho. Ukiwaona una uhakika wa kukipata kwa bei isiyozidi shilingi elfu 8.
     
Loading...