Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitabu cha Mwongozo wa Katiba kwa raia kimezinduliwa leo!

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Mtumishi Mkuu, Aug 19, 2011.

  1. Mtumishi Mkuu

    Mtumishi Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa wale wadau wanaofutilia mchakato wa katiba mpya, leo Deus Kibamba amezindua kitabu cha mwongozo wa katiba kwa raia pale habari maelezo. Nakala zinapatikana bure kutoka policy forum pamoja na shirikani kwa Kibamba mwenyewe pale TCIB. Naomba kuwakilisha
     
  2. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2011
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tunakisuburi hapa, possibly in pdf
     
  3. R

    Rweye JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,692
    Likes Received: 1,264
    Trophy Points: 280
    Uko bungeni ratiba ya kuongelea uundwaji wa katiba mpya ikoje?ama haijadiliwi tena na bunge hili?
     
  4. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2011
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,649
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    ngoja nicheki apo
     
  5. H

    Haika JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mie naomba elimu kwa mpiga kura ijumuishe kwanini, kwa vipi, tunawachagua watu kwa kura kuwa wawakilishi wetu, na pia kwa nini na kwa vipi tunawatoa watu kuwa wawakilishi wetu,

    yani tunawachagua vipi, na tunawatoa vipi, elimu hii isiachanishwe, kwa sasa watu tunajua jinsi ya kwenda kwenye mikutano ya kampeni, tunajua jinsi ya kupiga kura, na umuhimu wake, lakini jinsi ya kujiorganise, jinsi ya kufanya vitu vya kuzingatia wakati tunataka kuwatoa kwenye hizo nafasi?

    kwa sasa nataka utaratibu wa haki kabisa wa kumtoa madarakani raisi wetu,
     
Loading...