Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitabu cha Kusadikika unabii wa Mwandishi Shaban Robert...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by harakat, Nov 14, 2011.

  1. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Huyu jamaa angetakiwa aitwe nabii kwa alichotabiri kwenye
    kitabu hiki takribani miaaka mingi iliyopita alizungumzia Mjumbe
    mmoja kutoka kaskazini kwenye serikali ya kusadikika ambaye
    alikua anaitwa majivuno ,huyu majivuno aliamini kwamba kidole chake
    cha mwisho kidogo kina akili kuliko wana kusadikika wote pia alikua na
    nyele Nyeupe ziking'aa kama shaba,naam huyu jamaa alikua na
    ghiliba na uchu wa madaraka na mali na hata mwanasheria karama
    alipomhukumu jamaa aliongea kana kwamba naye anajua chochote
    kwenye tasnia ya sheria .
    Je tz huyu majivuno hajatokea?
    karama nae hayupo ?

    nawasilisha
     
  2. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu, umenikukmbusha mbali sana!!! Ahsante sana! Je unaweza kunipatia hicho kitabu kwa namna yoyote!! Ahsante sana na usiku mwema
     
  3. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    duh, usiniambie! nilishasahau hii hadithi pamoja na kuisoma kwenye fasihi. naam kiliandikwa kabla Lowassa hajapata mvi
     
  4. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    yah lakini yalishatabiriwa kitambo
     
  5. d

    doctorwasummary Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wote wapo na hata Mfalme Jeta ambaye kila wakati analia njaa licha ya kwamba domo lake kalipanua kutoka kwenye chanzo cha mto wenye kila aina ya takataka zinazoingia tumboni mwake!!!!!!!....ila muda una wakati wake katika kufanya mageuzi (soma Kivuli Kinaishi)
     
  6. L

    Leliro Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anaefahamu kinapopatikana kitabu hiki tafadhari atujuze, mimi binafsi nakihitaji sana
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2015
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,017
    Likes Received: 5,163
    Trophy Points: 280
    Lowassa
     
  8. N

    Nzega Yetu Kwanza JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2015
    Joined: Feb 17, 2015
    Messages: 310
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kariakoo Kwenye Soko Flemu Za Tafifu Utaona Kuna Vitabu Vipo Bei 5000 Hadi 6000 Japo Wao Wameandika Elfu Kumi Na Kitu Kwenye Kitabu Usiogope We Nenda Na 5000 Ukiwa Umeichenji Kabisa Mpe Mwambie Akupe Kitabu Hicho.
     
  9. Slim5

    Slim5 JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2015
    Joined: Jan 7, 2014
    Messages: 8,599
    Likes Received: 2,912
    Trophy Points: 280
    Uzuri wa Kitabu hiki tunasoma tulio TIMAM tu!
     
Loading...