Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitabu cha hadithi ya Kiswahili ya Willi Gamba kinahitajika haraka

Discussion in 'Entertainment' started by CHAI CHUNGU, Feb 22, 2012.

  1. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ndugu wana jf naomba kama kuna mtu anakitabu cha ile hadithi maarufu ya Willi Gamba na mwana dada Tausi aniuzie,nina kihitaji sana na nilikisoma takribani miaka 19 iliyopita.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Una sh ngapi?,weka dau hili watu wapime!!
     
  3. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    10,000tsh!!!!! Mkuu
     
  4. F

    FUSO JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,766
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    Musiba aliandika vitabu vingi vinavyohusu Will gamba mplelezi mashuhuri barani africa ambaye alikuwa anateketeza mfumo wa kijasusi wa kuwaua wapigania uhuru enzi hizi -- kati ya hivi unataka kibabu kipi?

    Kikomo
    Njama
    Kikosi cha kisasi
    Hujuma.
     
  5. E=mcsquared

    E=mcsquared JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 218
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Dada Cheusi;
    Naona kama kwa level na umri uliofikia haustahili tena kusona vitabu au novel za kiswahili, waachie kindergatten na shule za Msingi.
    Nakushauri badala yake usome novel za James Hardley Chase zipo nyingi mtaani zimezagaa, utapata satsfaction mara 10 zaidi ya kurudia kusoma hiyo novel ya kiswahili.

    Kumbuka pia kuwa Musiba alikuwa anaiga utunzi wa Chase, ndiyo maana akaweza kutunga novel zilizoweza kukuvutia. Just imagine kusoma novel za yule aliyeigizwa na Musiba sijui itakuwaje. Try it out and you will tell me.
     
  6. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kule jukwaa la elimu, jukwaa la lugha, jukwaa la burudani ama jukwaa la matangazo wapo wadau wa Willy Gamba. Jaribu kuhamishia bandiko lako huko!
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hata kusoma novel za kiswahili kuna umuhimu wake
    1. Kukuza soko la sanaa/utunzi wa ndani
    2. Kukuza lugha
    3. Kutunza kumbukumbu za kazi za ndani
    4. Sentimental value, hadi leo na uzee wangu bado nasikiliza Marijan Rajab, na vitabu vingi nilivyosoma darasa la pili
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    Chase anapigana na wauaji wapigania uhuru?
    Hata hivyo unaonekana sio msomaji wa novels na wala huwajui watunzi wakali kama kina Sydney Sheldon
     
  9. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Na mimi navihitaji vitabu vile vyote vya musiba mwenye navyo anistue nitavinunu kwa gharama yeyote ile,kuna mahali humu nilishaitisha hivi vitabu but sikupata mpokeo mzuri
     
  10. Mchambuzi

    Mchambuzi JF-Expert Member

    #10
    Feb 25, 2012
    Joined: Aug 24, 2007
    Messages: 4,637
    Likes Received: 682
    Trophy Points: 280
    Hicho ni "Njama". Kama ingekuwa nchi nyingine, marehemu Musiba angekuwa ni milionea ($$ wise).
     
  11. Mchambuzi

    Mchambuzi JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2012
    Joined: Aug 24, 2007
    Messages: 4,637
    Likes Received: 682
    Trophy Points: 280
    Umesahau na kile cha 'kufa na kupona'
     
  12. E=mcsquared

    E=mcsquared JF-Expert Member

    #12
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 218
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni kweli mzee, love stories kama "THE OTHER SIDE OF A MIDNIGHT", kusema kweli siwezi, wewe niletee mastermind stories kama "A COFFIN FROM HONGKONG", hapo ndiyo umenifikisha, au true stories documentaries za kwenye DStv kama vile FBI Files, Forensic Detectives, etc hapo ndiyo kabisa unakuwa umenifikisha penyewe, tunaweza kukesha!
     
  13. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #13
    Apr 4, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Why ,!hakuna wakina willy,benny mtobwa
     
  14. N

    Njangula Senior Member

    #14
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo anataka kitabu cha "HOFU" au "KUFA NA KUPONA" maana kati ya vitabu hivyo kuna warembo Nyaso na Tausi maana mwenyewe nimesoma miaka 17 iliyopita.
     
  15. E=mcsquared

    E=mcsquared JF-Expert Member

    #15
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 218
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Niliwasoma nikiwa Form II, k.v. najisikia kuua tena, Salaam kutoka Kuzimu, Simu ya Kifo,.... Willy Gamba, wizi wa almasi mwadui, kuna yule kichaa alikuwa anatembea mtaani amevaa malapulapu anaokota makopo mitaroni halafu kila wakati anakaa anasema maneno kwa kurudia rudia "SAA ZA AFRIKA, SAA ZA AFRIKA,..." kumbe alikuwa anamaanisha South Africa, amabako nako pia kuna almasi! We acha tu enzi hizo ilikuwa prep zinakatika kwa mwendo wa novel siku za kwanza baada ya kutoka likizo!
    Said M. Bawji je? Usiku wa balaa!
     
  16. g

    gongolamboto JF-Expert Member

    #16
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie Kufa na Kupona nilikisoma mwaka 1977 nikiwa darasa la tano
     
  17. E=mcsquared

    E=mcsquared JF-Expert Member

    #17
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 218
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mimi nilikuwa darasa la -1!
     
  18. m

    mareche JF-Expert Member

    #18
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wadau hata me navitaka wakuu
     
  19. S

    STEVEN ATMIN Member

    #19
    Jun 2, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    tafadhali mr. Fuso nami ni mwanachama wa jf japokua nitakua nimeingilia kati uniwierathi,mimi nilikua na hamu ya kuipata hiyo story ya njama kuppitia internet tafadhali niwezeshe kuipata hiyo story pkeas i bag you.
     
  20. W

    Wekambali na watoto Member

    #20
    Mar 15, 2015
    Joined: Feb 24, 2015
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwenye uwezekano wa kutuwezesha kuvipata atupatie mawasiliano yake mimi navitaka vyote nifanye marudio nilishavisoma ila nahitaji kuvisoma tena maana vinasisimua
     
Loading...