Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitabu cha economics kidato cha tano na sita hiki hapa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Daniel Anderson, Apr 4, 2012.

  1. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakuu napenda kuwatangazia rasmi kuwa kitabu cha somo la economics kwa advanced level katika syllabus mpya kimekamilika. Tafadhal, kwa mawasiliano tuwasiliane kwa simu namba 0767122662 au 0654047387
     

    Attached Files:

  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Wewe ni nani?
     
  3. leloch

    leloch JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    oyaa uczngue, npo 4m6 shule moja ya kjesh dsm hcho ktabu hata historia ya alyekiandika nyuma hamna, af knapcha nyng vtabu kama hv havnaga k2, hebu angalia vtabu ka the principle of economics, na vya ambilikile paper 1 n 2.. Hakna quality expect demand 2b low than supply
     
  4. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru mkuu kwa maoni yako. Je umekifungua kupata kontent? Au umejaji kwa kava lake? Nakuhakikishia ukisoma yaliyomo ndani utawanunulia hata ndugu zako.

    Halafu kuhusu picha kuwepo nyingi siyo hoja. hoja ni je hakisadifu yaliyoanndikwa? Soma kitabu cha principles of economics cha Mankiw au Lipsey uone picha na graphics zilizomo. Usiogope picha ndugu yangu. Pia kuhusu Ambilikile siwezi kumzungumzia, ila fanya ulinganifu wa kazi hiyo kwa uhalali uone tofauti.
     
  5. G

    Ginner JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Sawa mheshimiwa mwandishi mimi ntakinunua kukupa moyo ingawa najua wazi kuwa vitabu vingi hasa vinavyo pambwa sana kwenye front page huwa ni mbwembwe tu na havina kitu vya msingi ndani yake. Sitaweza kuconclude kuwa na chako ni type iyo ila kwa maandishi tu nilivyoyaona hapo kwenye cover ya mbele ni yanaonesha wazi kuwa hiki kitabu ni notes tu za mwanafunzi zimekuwa typed na zimekuwa printed na kuuzwa mtaani.

    Kwa kifupi nakupongeza kwakuwa mjasiria mali ila ntakinunua hiki kitabu na ntakupa pongezi kama kikiwa safi na nitatoa comments kama kinamatatizo...ninaongea kama kijana ninaesoma degree ya uchumi UDSM
     
Loading...