Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiswahili lugha kubwa Bongo mpaka China

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by kakuruvi, Apr 18, 2011.

  1. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa tabia zetu waswahili kujiona kwamba bila kidhungu mambo hayaendi hiyo ndoto ni vigumu kuotwa!:director:
     
  3. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ujinga wanaotuingizia wanasiasa na sisi tunakubali kuwa kiswahili siyo lugha ya kundishia inalighalimu sana Taifa. Tutaendelea kuwa watumwa wa waingereza mpka tukome. Tuna jifanya hatuelewi kuwa pale pale ulaya mjerumani anatumia lugha yake, mfaransa vivyo hivyo, muitalianao, mreno, mhispania nk kila mtu anatumia lugha yake na wanapiga hatua za maendeleao. Utumwa wa akili ni mbaya kuliko ule wa kisiasa.
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    umeona eeh!
    Yaani mbongo akiwa na mdhungu ndani ya tz anajitutumua aongee kingereza, wakati yule dhungu ingebidi yeye ndio ajitutumue kuongea kiswahili.
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Wenyewe tumekipa mgongo unadhani ninani atakijali??bila kuonge ng'eng'e unaitwa kapeto wa hapahapa!!Mitanania ndivyotulivyo!!
     
Loading...