Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiswahili kigumu jamani embu cheki hii tafsiri

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by SWADO, Jan 17, 2011.

  1. S

    SWADO Member

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna mzungu mmoja alikuwa anajitahidi kuzungumza kiswahili wakati akitoa mawaidha kwa wanajamii aliyokuwa anafanya nao kazi. Ilikuwa hivi ''Jamani pandaneni ninyi kwa ninyi, kila mmoja ampande mwenzake''. Alikuwa anamaanisha pendaneni ninyi kwa ninyi kila mmoja ampende mwenzake watu wakashika mbavu zao kwa vicheko.
     
  2. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Duuuu kazi ipooooooooo.
     
  3. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #3
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Sio kiswahili nadhani ni matamshi/pronunciation ndio tatizo.
     
  4. Mpagama

    Mpagama Senior Member

    #4
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nafikiri walichocheka hapo ni hiyo concept ya kupandana ndiyo iliyowafurahisha wengi, lakini ni matamshi tu!
     
  5. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #5
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145

    Tatizo sisi tunapenda na kuendekeza hayo mambo ya kupandana.
     
  6. Ernie

    Ernie JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    No logik!
     
  7. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    kumbe mzungu
     
  8. Y

    Yahabib_1 Member

    #8
    May 28, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    saaaaafi.sana
     
  9. Lighondi

    Lighondi JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 585
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Akaendelea kusema "Baada ya kuona kuwa njia zenu za kuenda kwa miguu ni nyembamba sana, tumekaa na viongozi wenu na tumekubaliana tuwaletee mtombo mmoja wa kupasulia haya mawe ili kupanua hizi barabara zenu!!!"
     
  10. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2011
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmm......! Tatizo huyo jamaa hakuzingatia maelekezo ya mwl wake.
     
  11. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    tena kabla ya hubiria hao watu, alisema hv:
    wababa salamu wenu?
    Wamama habari za siku zenu?
     
  12. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    kiswahili ni lugha. Lugha ni sauti za nasibu zilizokubaliwa na jamii flani itumike katika mawasilia. Lugha ina sarufi,ktk lugha kuna mofimu,pia kuna vitu vinaitwa tungo. Kuna tungo tata,tungo shurtia,changamano n.k. Vyote utokana na aina nane kuu za maneno. Mohammed hoja yako inanasa wapi ktk utaratibu huu?
     
  13. Y

    Yahabib_1 Member

    #13
    May 28, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaha
     
  14. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #14
    May 28, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Tatizo le2 tunaendekeza mambo ya kupandana LAKINI nafikiri ita2garimu cku cnyingi.
     
  15. h

    heriedo Member

    #15
    May 28, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nadhani wote walielewa, ila kwa kuwa mawazo ya wabongo ni ya kingonongono tu ndo maana wote walicheka.
     
Loading...