Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiswahili fasaha.

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by JODY BYABATO, Sep 24, 2012.

  1. J

    JODY BYABATO Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi mtu ambae mmeoa katika familia moja, we umeoa mkubwa yeye kaoa mdogo unamuitaje? Mke wa mjomba ni sahihi kumuita shangazi? Mume wa shangazi unamuitaje? Baba yangu anamuitaje baba mkwe/mama mkwe wangu?
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Mtu ambae mmeoa katika familia moja, we umeoa mkubwa yeye kaoa mdogo unamuitaje? Mume mwenza
    Mke wa mjomba ni sahihi kumuita shangazi? Si sahihi........muite Mama Shangazi
    Mume wa shangazi unamuitaje? Baba Shangazi
    Baba yangu anamuitaje baba mkwe/mama mkwe wangu? Kivyele
     
Loading...