Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kiswahili cha Mwenyekiti wa Mtaa Mkurya MSIBANI

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by pilau, Sep 14, 2012.

  1. p

    pilau JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nduku sangu tuko habha kwa chambo mocha, Robhi ame***** na kaka yake usiku wa reo. Ku***** si chambo cha mcheso, reo ka***** Robhi, kesho nita***** mimi, kesho kutwa uta***** wewe, chusi ghati ari***** na papa sake wawiri kwa pamocha, kira mtu rasma a*****, mbhona mnacheka he! Hibhi chambo ra ku***** ni ra ghucheka chamani? mwingine akasema , msee Matiku marisa kabhura uchi hauchabhoa tuna nchaa
     
  2. M

    Mkorintho JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mama Bhoke, leo uchi wa moto kweli kweli!!
     
  3. p

    pilau JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mama Bhoke reo uchi wa moto kweri kweri
     
  4. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    sichangii nsije nkapigwa mshale bureeee
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,617
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Mshale....ban je?
     
  6. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,564
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Mama bokhe njoo nikurenge!
     
  7. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    ban haina shida unakula tu likizo ya muda
    lakini mshale lol kuna mawili kufa au kupata kilema cha maisha
    nimemkumbuka HP wetu wakati wa lunch anatangaza form 6 wenye zamu ya kupanga chakurya cha kurya waende dainingii horiii(dinning hall) ilikuwa kicheko tupu,ole wako akuone unacheka
     
  8. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mmmm Jf nomaaaa
     
  9. Luno G

    Luno G JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 22, 2012
    Messages: 1,803
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    hahahahahaha ku***** sio jambo la mchezo! mie simo hapa
     
  10. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Sisi wahehe huwa hatufili, wanafila watu wa Darisalama, sisi tunalima tu fiasi hatufili, sisi tunakula mihindi
     
  11. Root

    Root JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,466
    Likes Received: 3,460
    Trophy Points: 280
    I dont think its true the words you wrote
     
  12. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ungejua uko jukwaa gan usingeandka hata ulchoandka!
     
Loading...