Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiswahili cha Mwenyekiti Wa Mtaa Mkurya Msibani!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Wambandwa, May 14, 2011.

  1. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #1
    May 14, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,848
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38
    Nduku sangu tuko habha kwa chambo mocha, Rhobi amefirwa na kaka yake usiku wa reo. Kufirwa si chambo la mcheso reo kafirwa Rhobi kesho ntafirwa mimi keshokutwa wewe, chusi Ghati arifirwa na papa sake wawiri kwa pamoja kila mtu si rasma afirwe? Hee mbona mnacheka? Hibhi chambo ra kufirwa ni ra ghuchekesha chamani mnanitia aibu. Mwengine akasema msee Matiku marisa kabhura uchi hauchapoa tuna ncha..........
     
  2. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #2
    May 14, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,160
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    hii nimecheka hiii
     
  3. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #3
    May 14, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,677
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Jamaa alimkumbusha mzee matiku kuhusu uchi wa moto na kiboro cha jana, nimecheka sana na usiku wangu utakuwa mnono sana mura
     
  4. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #4
    May 14, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,167
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Acheni utani mbaya
     
  5. M

    Mmongolilomo JF-Expert Member

    #5
    May 14, 2011
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 132
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Duh hii ni zaidi. Kikombe kya kyuma na kyai kya moto.
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    May 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,923
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 48
    Mi nahisi Wa2 wengine cjui wanapewa vyeo kwa sbb ya ukoo ama sbb ya fedha aliyonayo Mi cjui kabisa. Maana M/kiti wa mtaa ama kitongoji kuongea lugha ya Taifa kwa ubovu huo Mi naona asingestahi uongozi hata wa ukoo wao licha ya mtaa. Ushuzi mtupu tu.
     
  7. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #7
    May 15, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 1,846
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 48
    unaweza ukakuta kwa hapo kijijini yeye ndio mtaalam zaidi wa lugha.
     
  8. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #8
    May 15, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,221
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    hahhaahah! hii sawa hii.
     
  9. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #9
    May 15, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,186
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
    nimecheka kwa kweli. Amalizie tu ili wafirwa wakapate uchi na kibhoro (ashakum)
     
  10. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #10
    May 15, 2011
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 993
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 28
    ili uwe mwenyekiti ni lazima ujue kiswahili kuliko wote, HIYO NDO SIFA KUU
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    May 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 16,970
    Likes Received: 629
    Trophy Points: 113
    Hahahahahahahah
    dahhhhh sina hamu.mmhh
    hii kali.
     
  12. N

    Nalonga JF-Expert Member

    #12
    May 15, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 190
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 16
    Asante mkuu!
     
  13. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #13
    May 15, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,222
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 48
    ha,ha,ha,ha,haaa.... Jaman jaman hata ningekuwa mm ningekuwa nacheka 2uu japo ni msiban. Mana ninakumbuka niliudhuria msiba mmoja mchungaj akachapia watu wote wakacheka sasa cjui hii ingekuwaje
     
  14. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #14
    May 16, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 3,574
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 83
    sasa mura mbona hao wenyekhiti siku hizi hatuwaoni mbane hii umechaghachua
     
  15. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #15
    May 16, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,593
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    We cheza na wakurya tu, watakugecha na mapanga yao. Ndo utawajua wao ni kina nani?
    Kama watu wote wanafirwa, basi huo mtaa haufai kuhamia.
     
  16. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #16
    May 16, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,691
    Likes Received: 242
    Trophy Points: 63
    wwwwoy woy woy woy hahahahahahahahah
     
  17. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #17
    May 16, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,724
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 48
    ............kazi kwelikweli.........
     
  18. cheze

    cheze JF-Expert Member

    #18
    May 16, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 199
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 18
    Kanathiombaye Mura!!!!Nipatie CHIBUZI (chips) na kakokakora barrridiiiiiii kama KIRUNGURI.
     
  19. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #19
    May 16, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 22,052
    Likes Received: 1,103
    Trophy Points: 113
    BWaaaahahahaha hohohoho heeeh...

    Man una mambo.hivi hili jina la robi nini asili yake mura?
     
  20. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #20
    May 16, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,488
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    hahahah...mura umenichekesha sana....fita ni fita..
     
Loading...
Similar Threads - Kiswahili Mwenyekiti Mtaa Forum Date
Mhindi aliambiwa amalizie methali za Kiswahili Jokes/Utani + Udaku/Gossips Mar 26, 2016
KISWAHILI TUWAACHIE BAKITA Jokes/Utani + Udaku/Gossips Mar 19, 2016
Misamiati ya Kiswahili Jokes/Utani + Udaku/Gossips Nov 29, 2015
Hahaha... Pale Mzungu anapojua maneno matatu tu ya Kiswahili Jokes/Utani + Udaku/Gossips Jul 30, 2015
kiswahili cha Mwenyekiti wa Mtaa Mkurya MSIBANI Jokes/Utani + Udaku/Gossips Sep 14, 2012

Share This Page