Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kisukari na Funga ya Saumu

Discussion in 'JF Doctor' started by Timtim, Sep 11, 2008.

  1. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2008
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Naomba kuuliza wajuzi na ushauri juu ya funga ya saumu na ugonjwa wa diabetics ama kisukari. Madaktari wanakataza wenye kisukari wasifunge. Naomba kujuwa athari za mwenye kisukari akifunga itakuwaje?
     
  2. Mtimti

    Mtimti JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2008
    Joined: Feb 23, 2008
    Messages: 865
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Hata uislamu umempa mgonjwa haueni,hivyo haruhusiwi kufunga
     
  3. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2008
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Asante kwa jibu sahihi.

    Hata hivyo nilitaka kujuwa madhara yenyewe ni pamoja na nini?
     
  4. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2008
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kuna aina mbili za kisukari type 1 ambayo mwili hautengenezi insulin[inayothibiti sukari mwilini]na unahitaji kujidunga sindano mbili kili siku,type 2 ambayo mwili unatengeneza insulin lakini haitoshi na unameza vidonge kuongezea.Nimekua na type 2 kwa miaka 10 sasa na nafunga kama kawaida.Fata masharti ya kutokula vitu vitamu,kufanya mazoezi na kumeza dawa.
     
  5. C

    Chuma JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2008
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wapo wengi wanaofunga..Ninapoishi nina watu kama 2 wote wanafunga na wanaumwa sukari...mmoja hutumia sindano kujidunga...na mwingine hutumia vidonge...

    Pia ninayo maelezo ya Dawa ya Kisukari...kuna mtu nilimpatia na ametumia for past 40days ameona kuna mabadiliko makubwa..Hawa nilinao wao wanajifanya washatumia madawa mengi...hivyo nimeachana nao..ukiwa interested nitumie PM..
     
Loading...