Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiss ya mdomo (denda)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mama Mchungaji, Dec 11, 2009.

  1. M

    Mama Mchungaji Member

    #1
    Dec 11, 2009
    Joined: Sep 4, 2009
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani nisaidieni,,mi mwenzenu nina allegy na denda...ila kazinayoipata huyu mwenzangu anapenda, kila napomwambia mi sitaki utaona huyo kaja...bwana we sipendi mimi...lakini bado ananijia sehemu ya mdomo..hasa tunapokuaga kwenye ile kazi** ndo utamuona huyo kwa hio nafanya kazi ya kumkwepa..hebu nisaidieni nafanya sawa..na je nifanyaje aache kunikera maana imekua kero..si mnajua mtu anapokufanyia kitu kinachokuboa inavyokuaga.. nyie acheni.
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Dec 11, 2009
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Tafuta asiyependa denda, nadhani utakuwa na furaha wakati ule wa nanihii kuliko huyo anayekukera!
     
  3. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Vipi ananuka mdomo au mustachi hauna dressing!!! Mchumishane mboga midomo haitakutana!!!
     
  4. Semenya

    Semenya JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2009
    Joined: Sep 5, 2009
    Messages: 571
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Me najitolea kukusaidia ni PM tu.
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Dec 11, 2009
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Mmmmh!
     
  6. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2009
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    elimu yangu ya utabiri inaniambia mume wako ni mtumiaji ugoro a.k.a tumbaku. mwambie aache mara moja ili upate kuenjoy denda.
     
  7. GP

    GP JF-Expert Member

    #7
    Dec 11, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    si ndio hapo,
    hakuna kitu murua kama denda, huwa sibanduki mdomoni kwa mai waifu kunako hii sesheni ya denda ikitokea
     
  8. c

    compressor Member

    #8
    Dec 11, 2009
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asilimia nyingi ya wapenzi wanahisi mapenzi ya dhati baina yao,uhisi furaha,raha na tamu isiyopimika wakipeana denda.Na wale wanaoanza uhusiano wakipeana denda huwa wanaamini ni hatua moja wapo katika kuyaendea yale wanayotaraji na kuyatamani katika nyoyo zao bain a yao.
    Mimi siwezi kukupa msaada wa nini ufanye ili kukwepa akipendacho mwenzi wako katika mapenzi ilhali kwamba hakina madhara yenyekukemewa katika jamii.Inaelekea tatizo liko kwako,labda utuambie kwa nini hupendi ili tujue namna gani tukushauri
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Dec 11, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Jilazimishe ukiendelea kumkwaza mwenzio ataenda kutafuta wanao juwa kula hayo mate na kulamba coni shauri yako ndo maana iwa mnakimbiwa hivi hivi kwa madhara ya kujitakia.
     
  10. GP

    GP JF-Expert Member

    #10
    Dec 11, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mai waifu wangu nilipomtongoza ile nasubiri anipe jibu ilkua kama ifuatavyo:
    MIMI: 'sasa dear ni kuhusu last three month ulivyonipromise utanipa jibu la kama nilivyokueleza what I feels bout you(na kibluurei mtu mzima kilinitoka, Lol!!.)
    YEYE: ...(kwanza akanitizama usoni kwa macho angavu kama dakika 2 hadi mtu mzima mapigo ya moyo yakaanza kwenda mbio nikajua mtu mzima nishamwagwa!), ghafla akanivuta kwake na kunipa DENDA, Loh!, tangu siku ile DENDA lake naona kama uhai wangu!!.
     
  11. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #11
    Dec 11, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Wakati mwingine mapenzi ni sacrifice,sio lazima ufurahie kila mwenzio anachotaka.Kwa kuilinda ndoa yako inabidi ujifunze kufurahia.Ili mradi sio nje ya mpango wa Mungu.Vinginevyo mama,taratibu unaanza kumkimbiza mumeo.Hata maombi hayatasaidia tena.
     
  12. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #12
    Dec 11, 2009
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hili lavu stori ni kama la titanic! greti thinka GP bana!
     
  13. GP

    GP JF-Expert Member

    #13
    Dec 11, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kitu LIVE hii mkuu ilitokea!!.
     
  14. c

    compressor Member

    #14
    Dec 11, 2009
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    teh teh teh teh teh furaha iliyoje,ni mwanzo mzuri kwa kweli.Asiyetaka kula denda dhanio la kwanza ni yeye ndie mwenye matatizo itakuwa vinginevyo iwapo tu atatoa sababu za msingi juu ya kile kinachomfanya ashindwe
     
  15. M

    Mbunge wa CCM JF-Expert Member

    #15
    Dec 11, 2009
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole mama

    mambo mengine ni ya kuiga tu na inawezekana hata yeye anataka denda lakini hafurahii hiyo denda. nakutahadharisha ujitahidi kumwelewa na ikibidi mzungumze umueleze unavyojisikia ukila denda. lakini kama ndicho apendacho zaidi jitahidi kujilazimisha usimkwaze mwenzio akipata denda lisilo na vikwazo anaweza kuhamishia kiu yake huko na kwako kutabaki kilio na kusaga meno.

    nimeishawahi kuletewa kisa kimoja kinahusu mwanamke kukataa mwanaume asimguse hata kidogo kwa mikono sehemu za nyeti wakati wa ile kazi. mwanamke alidai akiguswa anjisikia kuwa kama "malaya fulani hivi" kwani anaweza kuendelea kushtukashtuka hata baada ya ile kazi. kwa msisitizo alisema kuwa sivyo alivyofundishwa na alikuwa tayari kuachika kama ingekuwa lazima kukubali kwa sababu ya kuolewa.

    nilimudu kuwapatanisha na wanendelea vizuri hadi leo mwaka wa tatu sasa!.

    ukidhamiria hakuna kinachoshindikana. unaweza kuni PM kwa msaada zaidi
     
  16. bht

    bht JF-Expert Member

    #16
    Dec 11, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahaaaa mpwa umenichekesha baada ya hii asubuhi iliyotanda wingu LOL!!!
     
  17. c

    compressor Member

    #17
    Dec 11, 2009
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mungu akupe maisha marefu
     
  18. GP

    GP JF-Expert Member

    #18
    Dec 11, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    gonga senksi basi na wewe mpwa!!, Loh.
    halafu,
    kwenye DENDA hapo napo inabidi utueleze vizuri wewe Mama Mchungaji,
    kwa utafiti mdogo nimegundua inawezekana humjui namna ya kulana denda!!(msicheke, this is serious wapwa!).
    kuna bibie mmoja alinipa denda, ile nimempa ulimi mama yangu, ALIUVUTA KWA NDANI ALMANUSRA UNG'OKE,Lol.
     
  19. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #19
    Dec 11, 2009
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    greti thinka hapa umemwaga mapointi muhimu sana. acha niwashtue wazembe hapo kwenye avatar yangu wakupigie makofi. nikimaliza hii post tu nakugongea na ka senks.
     
  20. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #20
    Dec 11, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kuna madenda mengine mtu anakuwa kama analamba koni yaani lijiulimi hadi kwenye pua na pumzi mnazibana. Mbona kazi mnayo!!
     
Loading...