Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiss FM wamechafua hali ya hewa.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mphamvu, Apr 23, 2012.

  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Ndo nimefungulia radio hapa 0645 MAM, kwa raha zao, bila wasiwasi wala presha, DJ ameweka wimbo wa Brown Eyes wa Destiny's Child, nikajua labda amekosea mara moja, na nyimbo zinazofuata za tartiiib, mwendo wa kinyonga.
    Unaweza ukawa hujapata mantiki hapa, ila kwa Jumatatu hii, siku ya kwanza ya juma, asubuhi ya kuingia kuwajibika, wanaweka nyimbo za taratibu, si kuchochea usingizi huku? Sasa hivi unakuja wa Luther Vandross...
    Mpangilia vipindi wa Kiss FM fikiria upya kuhusu hili.
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Badili station
     
  3. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Couldnt help but laughing akhaa! mwenzio yu aleta kilio we waleta matani!
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sasa jamani kuepusha yote si ni vema ahamie Rfa kwa fred?
    Teh
     
  5. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Shaurilo naona blues zimemletea usingizi akiamka hapo ana wewe. Mie simo ati.
     
  6. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,625
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    asikile kituo kingine kama hicho kinamletea tabu, mmmmhhhhh!!!!!!!! na hii baridi isije ikawa yuko na ........ na kamwambia subiri kibao kiishe, nilikuwa napita tu jamani msininukuu vibaya
     
  7. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Sijalala mwanangu, utauwawa bure!
     
  8. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Nihamie wapi sasa? Hivi vi-FM radio vya Dar ambavyo hata huku Yombo havisikiki? Au Radio Uhuru/TBC ambako karibu kila utakachosikia kinachefua?
     
  9. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    umeamkaje jembe...?na jana mkantoroka na Kongosho mlienda wapi?
     
  10. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    fungulia ile station...kuna mmama anapenda kusema "nzuriii"...desh desh asifiwe!
     
  11. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Ipi hiyo mkuu BAGAH? Nitoe gizani tafadhalih
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ile ya yule mama mwenye shule za mtakatifu meri.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...