Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kisonono na Kaswende

Discussion in 'JF Doctor' started by SUNGURA MPOLE, Jan 14, 2012.

  1. S

    SUNGURA MPOLE Member

    #1
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habarini wana jamvi, nilikua nauliza je magonjwa ya kisonono na kaswende na magonjwa mengine ya zinaa yanaweza kuambukizwa kwa kushea choo na bafu? Mana nina mschana wangu msaidizi wa kazi za nyumbani amepima na kukutwa ana moja ya ugonjwa wa zinaa kinachonitisha ni kuwa yeye anashea choo na mwanangu wakike 9yrs, naombeni msaada wenu.
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Ngoja wataalam waje
     
  3. salito

    salito JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mhh endelea kusubiri sigma na wenzake watakuja kukuelimisha!!na mimi nawasubiria.maan sipo vizuri pia katika hili!
     
  4. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,624
    Trophy Points: 280
    Mie si mtaalam, lakini wataalam wameandika hapo chini.

    Angalia hapa kujua nini kinaweza kuambukizwa chooni.

    What Can You Catch in Restrooms?

     
Loading...