Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kisiwa cha milele cha Paradiso

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Andrew Nyerere, Feb 19, 2011.

  1. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #1
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,866
    Likes Received: 809
    Trophy Points: 280
    Paradiso ndio ipo kati milele ya mbingu na sehemu anayoishi Mungu,Mwana wa Milele,Roho[Infinite Spirit],na wapambe wao. Hiki Kisiwa cha katikati ndichi kitu kikubwa katika vitu vyote vilivyojengwa kwa mpango,katika mbingu yote. Viumbe vyote vyeneye ufahamu vya Munguvipo katika makazi ambayo ni material,kwa hiyo utawala wake lazima ufanyike kutoka sehemu ambayo ni material,literal[kinaganaga]. Pia lazima isemwe tena vitu vya kiroho na viumbe vya kiroho ni vitu vya kweli.

    Paradiso imejengwa vizuri kikamilifu,na pia uzuri wa hiki Kisiwa cha Mungu unaonekanakatika upeo mkubwa wa akili wa wakazi wake,utukufu wa hiki Kisiwa cha katikati katika kutolewa bila kikomo nafsi ya Kiroho takatifu-mwangaza wa maisha[personalty]. Paradiso ipo tokea zama za zama;hakuna kumbukumbu zilizowekwa au simulizi zozote kuhusu chanzo cha Kisiwa cha Mwangaza wa Maisha.
    MAKAZI MATAKATIFU
    Paradiso ina kazi nyingi katika utawala wa mbingukwa viumbe iko kimsingi kama makazi ya Mungu. Mungu yupo katikati kabisa ya upande wa juu wa huu mduara. Kuwepo kwa Mungu Baba kunazungukwa na kuwepo kwa Mwana wa Milele,na wote wamevikwa na utukufu mkubwa wa Roho.
    Mungu anaishi,amekuwa anaishi,na milele ataishi katika makazi haya ya katikati. Kila wakati tumemkuta pale....

     
  2. K

    Kivia JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa hivyo unatuambia nini hapo ?
     
  3. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    mbona untaulisha chaka na mada yako? unatukumbusha uwepo wa paradiso au umetumia lugha ya mficho kufananisha utawala wa Chama Cha Uchakachuaji??
     
Loading...