Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kisima for commercial irrigation

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by majiyashingo, Feb 3, 2011.

  1. m

    majiyashingo Member

    #1
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wadau
    jamani yoyote anayeweza kunisaidia juu ya hili nitashukuru sana.Nina project nimeanzisha ya kilimo cha umwagiliaji maeneo ya Kisarawe tatizo ni kwamba sina acess ya maji kwa kila siku. Natarajia kuchimba kisima ambacho kirefu sana ambacho kinawechoweza ktoa maji kama lita milioni moja kwa siku ambazo nitakuwa nahihifadhi kwenye tangi ambalo nalo niko mbioni kulijenga kama tu suala la kisima litakuwa safi.Je mnaweza kuniambia procedure za kuchimba kisima kama hiki?ni document gani nahitaji na wapi na shillingi ngapi natakiwa kulipa kupata kibali.Na je gharama za kuchimba kisima kutumia kam kampuni ambazo zinafanya mambo yake kitaalamu zaidi inaweza kugharimu kiasi gani.

    Nawashukuru nyote asantane
     
  2. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Siyo kila mtu hapa ni mwisilamu

    haya shime waislamu msaidieni jamaa yenu
     
  3. m

    majiyashingo Member

    #3
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maji moto ndugu yangu niwie radhi maji yamenifika shingoni mimi ndo maana nikawakilisha suala barazani
     
  4. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wasiliana na Drilling and Dam Construction Agency wapo ubungo Wizara ya maji
     
  5. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nenda chuo cha maji pale jirani na UDSM... nahisi patakuwa sehemu njema kwa kuanzia utatuzi wa tatizo lako!:coffee:
     
Loading...