Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kisima cha pesa

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Tyegelo, Mar 28, 2012.

  1. T

    Tyegelo Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niko Songea, nina 2.5m mkononi. Nifanye biashara gani ili nami baadaye niwe kama akina fulani? Wazo lako litanifanya nipate kisima cha pesa, nibaki nikichota tu. Tafadhali nishaurini wakuu.
     
  2. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nasubiria ushauri wenu
    nami nicopy
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Unaweza kuanza kununua mashamba mengi na kuyaendeleza na pia lima mbogamboga zinalipa sana!
     
  4. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kafanye biashara ya dhahabu mbinga(mpepo)
     
  5. c

    changman JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwanza kabisa acha ndoto za kupata utajiri wa haraka haraka. Mbili idea yoyote katika zama hizi za miaka ya maendeleo inalipa.
     
  6. Kuku wa Kabanga

    Kuku wa Kabanga JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Vijana wengi wanaotaka kufanya biashara huwa hawafikii malengo kwa kudhani watakua matajiri "overnight",kwwa kawaida inaweza kuchukua biashara miaka hata mitatu kukupa faida,na inaweza pia ikakuchukua mwaka,au pengine hata miaka kumi,kazi ni kwako mwenyewe,inabidi ukomae tu.
     
  7. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe mkuu upo Songea hapo biashara ya mazao kama maharage na mahindi yanapatikana kwa bei poa,hakuna mtu anayepaki sembe hapo Songea,nunua vifungashio kadhaa anza kununua mahindi yasage funga sembe na uuze hapo hapo Songea.
    Fikiria mahindi hapo ni bei poa ila sembe ipo juu sana.Acha uvivu fanya kazi utengeneze ajira kwa wenzako.
     
  8. m

    majogajo JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nimependa ushauri wenu..........lkn bado tunakaribisha ushauri.
     
Loading...