Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kishindo cha Dr. Slaa chafunga Chuo cha Monduli!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rutashubanyuma, Oct 28, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Gazeti la kila siku la Tanzania Daima limeripoti leo ya kuwa Chuo cha Monduli kimefungwa kutokana na kampeni ya Dr. Slaa ambayo imeonyesha kwa uwazi ya kuwa wanafunzi hapo chuoni watakipigia kura Chadema na Dr. Slaa.

    Hizi ni njama nyingine za CCM, JK na Lowassa za kuchakachua matokeo ya kura kwa kuwazuia wapigakura wasiweze kutumia haki yao ya kidemokrasia ya kupiga kura................maana wengi wao walijiandikisha kupiga kura hapo Monduli sasa wanalazimika kwenda makwao ambako hawataweza kupiga kura kwa sababu hawajajiandikisha huko......
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Yes...Niliipata taarifa hii kama 4days ago, kutoka kwa jamaangu mwanachuo!
    Na kimsingi sababu ni hiyohiyo kama ilivyoainishwa hapo juu!...Ni mambo ya aibu sana, lakini hayawezi kubadili nyoyo za wapiga kura!
    Wanajisumbua!
    Nanyi wanachuo zugeni hapahapa Arusha hadi 31/10, mmalize kazi!
     
  3. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280

    Dah!
    Kweli sisiemu wamechoka. Kuna siku hiki kizazi kinachoteseka na haya madudu ya sisiemu watachukua hatua zisizo za kawaida kudai haki yao ya kikatiba ya kupiga kura. Siko hiyo yaja.
     
  4. C

    Chumvi1 Senior Member

    #4
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nchi ishaoza hii chuo kinafungwa kwa ishu za kisiasa,mungu yu pamoja nasi
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    aiseee,ni kwa sababu hiyo kweli au ndio utaratibu wa chuo hicho kufungwa mda kama huu?

    kama sio utaratibu,kwanini wanafunzi hao wasigome na kudai haki yao ya kubaki chuo kusoma?
     
  6. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wagome? Umesahau ya Mgaya wa TUCTA? kwa wale watakaoweza kuzunga hata monduli town wazuge siku hizi chache.
     
  7. H

    Hardwood JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 637
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 60
    CCM bwana ...... full kuweweseka!!!! Kazi ipo!!!!
     
  8. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :rip:CCM AND JK
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Nchi inaendeshwa kiholela hii sijapata kuona
     
  10. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    inakuwaje mambo ya muhimu ya nchi kama vyuo kuhusiswa na siasa, jamani yaani hatutakuwa sirius hata mala moja, tutenganishe siasa na utendaji! Kweli tunahitaji katiba mpya yaani mkuu wachuo unaambiwa funga chuo unafunga simple like that!?? Siasa ikitofautishwa na utendaji ndiyo tutaendelea sasa vyuo vikuu vyote vimefungwa kisa uchaguzi why!?? Haiwezekani mambo mengine yakaendelea?
    Hata wakuu wawilaya hawafanyi kazi tena za kawaida wanasema zinafanyika uchaguzi ukiiisha yaaani kweli huo ndo ujuha sasa!
    Na haya mambo ya kukarabati barabara wakati wa uchaguzi ni upuuuuzi, ntaaambiwa nimetukana naludia huu ndo ujuha na upumbavu mkubwa, siyo ujinga upumbavu!
     
  11. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Chuo gani hiki? Ni kile cha Military Academy au?
     
  12. Gerad2008

    Gerad2008 JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Nawasihi wasiondoke hapo wazuge hapa mjini Arusha mpaka tarehe 31/10 na wakimaliza kumbwaga mtu waende makwao
     
  13. LOGARITHM

    LOGARITHM JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2010
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 60
    NEXT, watazifunga hospitali za Rufaa zote, maana huko wagonjwa, manesi na wanafunzi wameonekana kuipenda CHADEMA.

    Mwaka huu mnalo.....labda mbebwe!
     
  14. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Cha UALIMU...
     
  15. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sababu ya kufunga ni ili kile kituo kiwe nullified...! Hivyo, hata wakizuga masanduku na makaratasi ya kupigia kura hazitaletwa kwenye kituo...! Nadhani dawa ni kuchukua kama fundisho ili for the next time wanavyuo vyote wajiandikishe kwenye vituo nje ya vyuo, lakini vya karibu na vyuo vyao...! Ili wakifunga wawe na uwezo wa kuzuga, na bado wakaweza kufika kwenye vituo vyao...!
     
  16. Y

    YALILA CHIEF Member

    #16
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata chuo cha kleruu hapa kwetu Iringa ambapo chama cha mapinduzi kinaamini huwa kinashinda kwa kishindo kimefungwa.....
     
  17. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kweli ni chama cha majambazi, what a share?
     
  18. M

    Mutu JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    aibu sana
     
  19. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ivi Dry-cleaner gani haimilikiwi na MAFISADI?
     
  20. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    poa tu ,wamefunga chuo ila hawajawafunga wanachuo kupiga kura.
     
Loading...