Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kishindo cha BAVICHA mkoani Rukwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Scolari, Jul 26, 2012.

  1. Scolari

    Scolari JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Aug 4, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakuu Habari zilizonifikia ni kwamba viongozi wakuu wa BAVICHA John Heche Mwenyekiti na Katibu Mkuu Deogratias Munishi jana waliutetemesha mji wa Mpanda kwa kuishukia vikali CCM na Sekikali yake kwa kuidhoofisha Tanzania kimaendeleo.

    Wakati John Heche akiwataka polisi kumtia mbaroni Martini Shegela kwa uchochezi wa kuwataka vijana wa ccm kupambana na wale wa Chadema na pia kuongeza kuwa hata kama ni kupambana basi watoto wa ccm ni watoto wa laktojeji na wale wa Chadema ni ngangari kweli kweli katibu mkuu wa Bavicha Deo Munishi amesema mikutano ya Chadema hailindi na jeshi la polisi ama kikundi chochote kile bali wananchi wenyewe hivyo CCM wanapojipanga kuvamia mikutano hiyo daima wataangukia pua.

    Wakati John Heche akisema kuwa umasikini wa Tanzania unasababishwa na uchovu na udhaifu wa serikali ya CCM chini ya Kikwete, Pinda na Makinda, Munishi aliwaambia wananchi wa mpanda kuwa katika kushughulikia tatizo la umasikini Tanzania hakuna njia ya mkato zaidi ya kuunganisha uchumi wa vijijini na wa mjini na hii ni kwa kupitia mapinduzi ya KILIMO ambacho ni msingi wa mapinduzi ya viwanda nchini na si kwa ngonjera na mapambio ya kilimo kwanza ya serikali ya CCM.

    Munishi alisema kuwa CCM ni janga la taifa, ni laana kwa taifa na ni mkosi kwa taifa na ana uhakika thabiti kuwa kuendelea kuwepo kwake Tanzania ni kuendelea kuhatarisha utulivu uliopo ambao wao CCM wanauita amani. Wakati John Heche akiendelea kuonyesha udhaivu wa serikali ya CCM kwa kusema kuwa ni aibu kwa rais Kikwete kuendelea kuiabisha Tanzania kwa kuwa matonya na kumtaka aone aibu kwa kupishana angani akiwa na misaada ya vyandarua akitokea ughaibuni huku akipishana na wazungu angani wakitokea Tanzania wakiwa na dhahabu Deo Munishi aliwageuzia kibao CCM kwa kuwaita chama cha Magaidi kwani kimekua kikiratibu vitendo vya kigaidi akitolea mfano vile vya Sigida chini ya Mwigulu Nchemba aliyekodi vijana kutoka Dar es salaam kufanya vurugu kwenye mikutano ya Chadema na vile vya Iringa alivyofanyiwa Mchungaji Msigwa kwenye mikutano ya Chadema.

    Munishi aliendelea kuwataka wananchi wa Rukwa na mpanda kuwa makini katika mchakato wa katiba mpya kwa kuwaomba wananchi wakatae uwepo wa vyeo vya wakuu wa wilaya na mikoa kwa kuwa ni sehemu ya mzigo kwa walipa kodi kwani hawana kazi wanazozifanya.

    Leo vijana hawa wataendelea kutikisa katika jimbo la Mpanda Vijijini na kesho watamshukia Waziri Mkuu kwenye jimbo la Mpanda Mashariki na Ijumaa watautetemesha Mji wa Sumbawanga.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mkuu, wewe ni mwandishi profeshino.
    Nimefurahia sn uandishi wako ambao ni detailed na elaborative kabisa, ukiacha kuwa hujatuwekea PICHA.
    Ccm hakika sasa wakubali tu kuwa cdm ni chama chenye umakini, na waache kukitungia propaganda za kinapenape.
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kanyaga twende M4C, sie sera wao propaganda na SMS SPOOFING!, haturudi nyuma!
     
  4. Scolari

    Scolari JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2012
    Joined: Aug 4, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ninafanya jitihada kupata picha za makamanda hawa na nitazitia hapa pindi nitakapozipata mkubwa
     
  5. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Ukizipata utupiamo tuzione. They talk more than words
     
  6. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Naona hawa watoto wa CCM hawajawahi kupata kichapo. Haya maswala ya kufanya fujo yatawaponza, hatuwapendi. Waache CDM wafanye siasa zao za amani.
     
  7. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Huu uzi umeandikwa, ukaandikika.
     
  8. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Ssa Chadema imekuwa ngangari ?
     
  9. Encyclopaedia

    Encyclopaedia Member

    #9
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Viva Chadema
     
  10. Mtoto Wa Mbale

    Mtoto Wa Mbale JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2012
    Joined: May 15, 2011
    Messages: 458
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nimemsikia Anne Kilango akimlalamikia Pinda kuwa M4C wanapita 'kwenye majimbo yao', cha ajabu hata Pinda naye akaunga mkono na kuanza kutoa vitisho kana kwamba CHADEMA wanavunja sheria kwa kuwaamsha wananchi.

    Nani aliwapa hayo majimbo kuwa "mali yao"? Nimegundua ccm imechanganyikiwa sasa. M4C hadi kieleweke.
     
  11. N

    NG'ONGOVE Senior Member

    #11
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 28, 2012
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwao ccm ni upepo tu utapita...............
    mkakati pekee waliobakiwa nao ni SMS Spoofing. Ndio risasi yao ya mwisho, ikishindwa hiyo wanahamia mabwepande. Eee! Mungu, wafungue macho waone kuwa mwisho wa utawala wao, umefika waondoke kwa amani bila kung'oa miche ya bustani yetu "TANZANIA"
     
  12. b

    bashemere Senior Member

    #12
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RITZ NA WENZAKE WANUMIA KWA UCHUNGU LAKINI UKWELI UNAUMA NCHI INAONGOZWA NA CHADEMA 2015:israel:
     
  13. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #13
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Safi sana kamanda kwa taarifa,
    kama kuna mapix tupia mkuu.
     
  14. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #14
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu Kazi nzuri...Ungetupiamo vipicha na idadi waliovua magamba ingekuwa muswano mbaya!:A S-baby:
     
  15. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #15
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mods kama inawezeka mwamishie Scolari Rep Power za Mwiba:nerd:
     
  16. k

    kimeloki JF-Expert Member

    #16
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 1,259
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    safi sana makamanda.
     
  17. mndwadage

    mndwadage JF-Expert Member

    #17
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    viva chadema. Vijana endeleeni kueneza elimu ya uraia.
     
  18. ngalelefijo

    ngalelefijo JF-Expert Member

    #18
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 1,132
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    kESHO nitatoka mapema kazini nikawasikilize na kuwapa tano m4c.Duh anapishana na ndege yeye kabeba vyandarua wao madini yetu.Ana roho ya paka kweli haoni aibu wajameni?Nitajitahidi niwape ile cd ya MAPOVU YA MWIGULU NA NAPE WAKATI WANAHUTUBIA kindergatten na akina mama waliokuwa wakichuuza ndizi chini ya miti pale msakila.Jamani wana rukwa au wana pembezoni shime tuje kwa wingi
     
  19. a

    agapetc Member

    #19
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    saaaaaaafi
    natamani uchaguzi ungekuwa kesho tu,ikulu ingetikisika
     
  20. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #20
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mwahga Sumu 2015 maji kwa glass
     
Loading...