Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kishapu: Tshirt ya maandamano kumpinga Mpendazoe yavishwa Mbwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mgoyangi, Apr 12, 2010.

  1. Mgoyangi

    Mgoyangi Senior Member

    #1
    Apr 12, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Katika hali inayoonesha siasab za kuchekesha, baadhi ya wananchi katika mji mdogo wa Maganzo waliamua kumvisha Tshirt mbwa wakati wa maandamano ya kumlaani Mpendazoe kuhama CCM. Tshirt hizo zilizogawiwa kwa waandamanaji zikiwa na picha ya Mnec Sulemani Nchambi zilikuwa na maandishi Bandua Mpendazoe Bandika Nchambi, hali ambayo inatafsirika kuwa Mnec huyo ameanza kampeni za ubunge kabla ya muda.
     
  2. Mgoyangi

    Mgoyangi Senior Member

    #2
    Apr 12, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    DSC03224..JPG DSC03223..JPG DSC03220..JPG DSC03221..JPG
     
  3. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Duh wasije muua Mbwa huyo kama walivyomuua wa kule Tarime...
     
  4. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2010
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hapo ina maana huyo Nchambi ni mbwa
     
  5. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    kwa hiyo "bandua Mpendazoe, bandika mbwa"!
     
  6. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Hapo sana bandua mpendazoe bandika mbwa! huyo bwana atakuwa maeanza kampeni. NEC wako wapi? au ndo wamekaa ofisini kusubiri CCJ wanafanya nini?
     
  7. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Tumebandika mbwa majimbo kibao....mmechelewa kushangaa ya kishapu!



    Mbona hii ni kama haiwezekani?
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    You cana say that again brada!!! tumebandika mijibwa yenye kichaa!
     
  9. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Wajua vichwa vya watu wengine vya wanachama nikutaka tu kujiweka katika jamii ati nao waonekane lakini ukirudi undani mwao wengi wao ni wafuasi bendera fuata upepo kabisa na hawaijui nini maana ya shahada yao ya kupiga kura bali wapo kusubili kula this time ndio kiboko yao ukikamatwa imekula kwao upokee na kumpa wote ndani.

    Sasa hiyo style ya kumvarisha mbwa iyo Tshrt ya mpendazoe ni ushabiki kama ilivyo toke kule Tarime kati ya CCM na Chadema.

    Amakweli hii ndio siasa yetu sie wabongo na tuta bakia hapo hapo

     
  10. M

    Mwanaume Senior Member

    #10
    Apr 12, 2010
    Joined: Oct 11, 2009
    Messages: 111
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    If there's somebody from kanda ya ziwa who real eager to change the ongoing political winds in the region, let them learn from this behaviour ya hao watu na wajue namna ya kuwasaidia ili kuleta ukombozi. Huko ndiko kura huwa zinaharibikia kwa kutumia wapiga kura bendera fuata upepo. kanda ya ziwa, saidieni hao wapiga kura.
     
  11. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kanda ya Ziwa ndio wamelogwa na Mwenge wa Uhuru.Ndio huko watu wako poor,kuna madini,watu hawana elimu.
     
  12. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Tatizo lao wakipewa Chimpumu wanawapa kura!
     
  13. Mongoiwe

    Mongoiwe JF-Expert Member

    #13
    Apr 13, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 514
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hata kama ameanza kampeni JK mwenyewe unadhani vidampa wake je. Angekuwa mpinzani sheria ingemwajibikia, Sheria yenyewe inarejeshwa tena bungeni, juzi jamaa mmoja alikuwa na bango la CCJ huko Mwanza alikamatwa na polisi kisa kaanza kampeni. Ahaa.... Bongo bwana!
     
  14. T

    Tom JF-Expert Member

    #14
    Apr 13, 2010
    Joined: May 14, 2007
    Messages: 472
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inaonyesha jinsi wana CCM walivyo na roho mbaya hata mnyama ambaye wala hana akili yeyote wanaamua kumtumia kwenye laana zao. Kama hawana upendo hata kwa mbwa mnyama ambaye yupo tayari kumtii binadamu muda wote, je kweli hawa waweza kua na upendo wa kweli kwa binadamu wenzao ambao wanaweza kufikiri na kujua lipi baya na lipi zuri. CCM wamejisajau wakidhani wao tu ndio wanajua.
     
  15. manenge

    manenge JF-Expert Member

    #15
    Apr 13, 2010
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni warning sign, lazima wasome alama za nyakati. you can fool some people sometime but you cannot fool all the people all the time.CCM wajue hilo!!
     
  16. F

    FM JF-Expert Member

    #16
    Apr 13, 2010
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa najaribu kuangalia kama ile chupa ya castle kule juu ina uhusiano na huyu mshikaji, maana wengine hu zinawatuma vibaya!! Ahh lakini kimtokacho mtu si ndiyo kiujazacho moyo wake??? Mungu jalia watu taifa lako!
     
Loading...