Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kisa na mkasa Mapenzini!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Hmaster, Jun 7, 2012.

  1. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika mahusiano ya kimapenzi, iwe kati ya wanandoa, wachumba, wapenzi au hata usio rasmi (wa kimalaya) lazima kwa umri wako ulishakutana na kisa ambacho hadi leo huenda imebaki ni historia kichwani mwako. Kwa upande wangu mimi ni haya mawili:-
    1. Kumlaghai mdogo wa mke wa kaka (shemeji) kumkandamiza kwa lengo la kumwoa baadaye lakini kwa bahati mbaya alipata ujauzito. Ilipothibitika hivyo si nikakataa na hapo ndo timbwili lilipoibuka kimyakimya hadi mimba ikatoka na tukawa hatuongei hadi miaka ya karibuni kila mtu akiwa na familia yake.
    2. Katika kutafuta demu wa kuzuga nae night moja nikazuka kituo cha basi maeneo ya Mwembechai Dar, nikakuta demu amekaa kimauzo akiwa amejitanda kwa khanga. Kumweleza akakubali lakini tulipofika G/House nikamwona kumbe alikuwa mwanamke mzee sana, nikamtoroka. Hadi leo nimekuwa na nidhamu sana na familia yangu.
    TAFADHALI KAMA UNA KISA TUMEKEE HAPA!
     
  2. d

    dr chris Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huku nikiwa najiandaa kwakujiweka sawa kimawazo ili kumkabili binti ambae kwa akili yangu nilihs ni bikira nikamhoji swali hiv tangu uvunje ungo umewah ku du na wanaume wangapi? akajibu kwa aibu kama 20Tu! nguvu zkaisha jogoo akalala nami nikatembea.
     
  3. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    hahaha pole kakwambia makusudi ili ukate tamaa ya kula tunda
     
  4. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,669
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    mi nina mengi sijui nianze na lipi.
     
Loading...