Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kisa kilichokuaibisha.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mapi, Jun 2, 2012.

  1. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Nianze na mimi kama ilivyo ada...siku moja asubuh nimepanda daladala toka mbezi kuelekea posta nikiwa nimesimama huku mikono kwenye chuma, nikahis kupga chafya, kabla sijafanikiwa kutoa leso mfukon tayar ilishanichomoka na bonge la kamas kufuatia huku likidondoka kwenye shati langu jeupe na abiria karbu wote wakinitazama.....tupia na wewe chako kama ilishakutokea
     
  2. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Pole sana aisee.
     
  3. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mimi nilifumaniwa na mke wa mtu, si mara moja ila mara kibao na siachi ngoo.
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,149
    Trophy Points: 280
    duh pole
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,149
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo wewe ni expert wa wake za watu au ni expert wa kufumaniwa?
     
  6. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Bishanga ulvyofumaniwa kilifuatia nin, ulitoka tokaje,
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Remmy nashukuru mkuu. Tupia chako tukione
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. k

    king kibanga New Member

    #9
    Jun 3, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamaa anaona sifa kufumaniwa kuna siku ataliwa kiboga sijui ataika hewani hiyo
     
  10. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #10
    Jun 3, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Jun 3, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Kuna dada tulikua tunasoma nae UDSM sasa alikua anainama afute vumbi kwenye viatu alikua mbele yetu wakati anainama akaachia bonge la shuzi bila kutarajia daaa aliona aibu kinoma,kama yupo humu JF aje haitoe hii aibu aliyoipata!!!
     
  12. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #12
    Jun 3, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    hahahahahahahahahaahaha. Dah! Unaniumiza mbavu mkuu King Kong III. na alikuwaje na wanadarasa? Mahusiano yake.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #13
    Jun 3, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    we mkali mkuu jah!Bishanga
     
  14. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #14
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,767
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    Mh! Nina mashaka na 'Mlango wa uwani' wa huyo dada...!!!
    Ainame tu then afyatue?
    Haya msubiri huenda atakuja hapa Jamvini kuja toa aibu.
     
  15. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #15
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    dah,me cku 1 nilikuwa natoka washrum kwny ofc 1 hv na karibu na hyo washrum kuna ofc. basi kumbe baada ya me kumaliza haja zangu nikatoka bila kujikagua vyema. lahaula kumbe upindo wa chini wa sketi imejichomekeza kwny pichu,nikawa nimebaki wazi bahat nzur nlikuwa nimevaa skintaiti weee nliona aibu ya mwaka!
     
  16. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #16
    Jun 3, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,629
    Likes Received: 3,902
    Trophy Points: 280
    King Kong III....hahaha umenichekesha ukizingatia saivi nipo apa UD kikazi..njoo hapa TC lab utanikuta!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #17
    Jun 3, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,629
    Likes Received: 3,902
    Trophy Points: 280
    Du mimi ilikuwa kwenye sleepover those dayz niko chuo Naiiii...tuko wengi kwa mshkaji afu mwenyewe ana kitanda kimoja sasa wote tumechoka na tunataka kulala..basi tukabanana kwenye kitanda nakumbuka mtu 12....mwenzenu ucku si nikaota yale mambo ya kikubwa..afu nina ka boxer tu...asubuhi watu wanashangaa kuna kapatch kwenye shuka na boxer yangu..wacha waanze kunicheka...daah siez sahau! afu wengine washadhani eti nimejikojolea...duh ilinichukua mda mpaka waamini otherwise..duh!!!
     
  18. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #18
    Jun 3, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Inaonesha Bishanga ni mzoef wa hyo mamboee. Au unasemaje CUTE
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #19
    Jun 3, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    we unahsi huo mlango utakuwa umefanywa nin Madame B
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #20
    Jun 3, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    pooole charminglady hapo wachuro kamera za sim hazkufanya kaz?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...