Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kisa Cha Wamakonde

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by X-PASTER, Oct 28, 2010.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Nakumbuka miaka mingi nyuma, kipindi kile cha mapigano kule Msumbiji, wamakonde wengi waliingia Mtwara kwa njia za panya. Na serikali ikaamua kuwatafuta na kuwaweka wamakonde wote wa Msumbiji kwenye camp maalum.

    Nakumbuka watu wengi walikamatwa wakiwemo Watz na hao wa Msumbiji, tatizo likawa kila mtu anadai kuwa yeye ni Mtz.

    Ikabidi Mkuu wa Kituo cha pale Newala kuwatumia Askari wa JKT watumie mbinu moja ya kuwauliza maswali na kusikiliza rafudhi zao. Na mnajuwa tena enzi zile JKT, walivyokuwa na nongwa... (Kumbuka kipindi kile cha wahujumu uchumi... Nakumbuka kuna jamaa mmoja alikamatwa na sabuni moja ya Lifeybouy... yaani alikoma...!! Aliambiwa apige push up kwa maelekezo ya Afande wa JKT, kwa kuambia hivi... Nikisema UP unakwenda UP nikisema JUU unakwenda JUU, sawaaa... haya Juu... Up... Juu... Up... Juu... Up..., jamaa kaganda ajui afanye nini. Akaambiwa unajifanya Fwara sisi ndo mafwara yenyewe kabisa...)

    Tuendelee na kisa chetu cha Wamakonde... sasa mambo yalikuwa Hivi:

    Baada ya watu wengi kukamatwa na kuwekwa chini ya ulinzi halali wa serikari ya jamuhuri ya Bongo, mahojihano na watuhumiwa yalianza.

    Kulikuwa na makundi mawili, kundi la kwanza (A) ni lile ambalo ni raia halali wa Bongo na kundi la pili (B) ni la kutoka Mchumbiji, I mean Msumbiji...

    Afande wa JKT: Jina Rako rinani kijana

    Mtuhumiwa1: Naitwa Chikirimu...!

    Afande wa JKT: Kaa kure kundi 'B'

    Afande wa JKT: Na wewe ndo rinani...!?

    Mtuhumiwa2: Chigara

    Afande wa JKT: Kaa kureeee... kundi 'B'

    Afande wa JKT: Na wewe...?!

    Mtuhumiwa3: chelikali Kuu (Huku akitoa mimacho kumtisha Askari wa JKT kwa jina lake)

    Afande wa JKT: kaa kundi 'B', tafadhari

    Afande wa JKT: Na wewe jina rako ri nani

    Mtuhumiwa4: chipoti

    Afande wa JKT : kure kundi 'B'

    Afande wa JKT : na wewe...

    Mtuhumiwa5: miye chichemi kitu

    Afande wa JKT: Kundi 'B'

    Mtuhumiwa5: lakini chijachema kitu...( huku akikokotwa na askri kuelekea kundi 'B')

    Afande wa JKT: na wewe

    Mtuhumiwa6: Mi jina langu refu chana...

    Afande wa JKT: sawa lakini tuambie tupate kuandika

    Mtuhumiwa6: Naitwa reli ya kati (akifikiri kuwa kwa kuwa reli ni ndefu watashindwa kumsajiri).

    Afande wa JKT: iri jamaa rijamaa ra kundi 'B' tuu...

    Afande wa JKT: na wewe...!

    Mtuhumiwa7: Jina langu la ntu nkubwa

    Afande wa JKT: ndio tuambie unaitwa nani...?

    Mtuhumiwa7: (kwa kunong'ona) Naitwa Chintu binti Karume Nyerere

    Kuangalia muda wangu ukawa unaniishia ikabidi niawaache niendelee na shughuli zangu, nikawaacha wakina Chantumavi, uchingizi nuchu, churuali ya nchungu na wengine wakisubiri zamu zao...
     
  2. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Loll!!!:smile-big:
     
  3. Mdau Mkuu

    Mdau Mkuu JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2010
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 232
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Mdau umeniacha hoi
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    haha hahha asante kwa burudani
     
  5. pirate

    pirate Senior Member

    #5
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ebwannnaaaaaaaaaaa nomaaaaaaaaaaaaaaaa:smile-big:
     
  6. Natty Bongoman

    Natty Bongoman JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :smile-big::smile-big: chacha wewe wataka kuchongwa meno...
     
Loading...