Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kisa cha Tiote wa Newcastle na Mikael Obi wa Chelsea ni nini???

Discussion in 'Sports' started by Matope, May 2, 2012.

  1. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Dah hawa jamaa wamepaniana sana mwisho wake Tiote anatolewa uwanjani kwa mtindo wa Muamba hii ni hatari sana kisa cha Mikael kumchezea mwenie namna ile ni nini ss!pole Tiote
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Your a plonker! Unategemea jibu JF
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hivi matokeo yakoje?
     
  4. h

    handboy Senior Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Newcastle2-0chelsea
     
  5. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    me mbona naona wamegongana bahati mbaya tu mkuu??
     
  6. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Mambo ya mechi za mchangani yale jamaa aliruka kama ndege akafungua mabawa kusudi akijua atampata mbaya wake na kweli maana hata baada ya kumwangusha alitanua mbawa zake na kuzikunza taratibu. Haya na yule mbiga akampiga kiwiko cha uti wa mgongo BA lakini mwisho NU 2 0 CH
     
  7. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kwa kweli yaani baada ya kutua chini jamaa katanua mikono kwa ubabe kabisa!
     
  8. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwa upande wa Matokeo Mechi imeisha vizuri pamoja na UPUUZI wa MIKEL!

    Safi Sana Newcastle United!
     
  9. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,191
    Likes Received: 2,327
    Trophy Points: 280
    hapa arsenal , man u na liver tu mejaa, poleni zenu..mtatuangalia hivi hivi tukinyanyua UCL..
     
  10. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    na bado man city
     
  11. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Wivu wa kiafrika huo......Chelsea wanataka kum nyakua Tiote aje akalie kiti cha huyo mjinga Mikel
     
  12. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hiyo ndoto
    ila mpira unadunda lets wait nobody knows.
     
  13. pazimanian devil

    pazimanian devil JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 535
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 80
    ilikua ni bahati mbaya
     
Loading...