Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KISA CHA RAIS A.H. MWINYI kushambuliwa akihutubia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chuma, Mar 10, 2009.

  1. C

    Chuma JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2009
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wadau...Nimepata data muda si mrefu...
    Inasikitisha ila habari ndiyo hiyo
    Rais mstaafu Alhaj Ali Hassan Mwinyi leo jumanne pale katika ukumbi wa Diamond Jubilee jijini Dar es Salaam amelambwa kofi na Muumini kwa kile kinachoelezwa kama kutetea matumizi ya KONDOMU kwa waumini. Alikuwa akizungumza katika baraza la Maulid lililofanyika jioni hii.

    Kwa wale waliohudhuria, basi watupe data zaidi...

    ...
     
    Last edited by a moderator: Mar 13, 2009
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Heheheheheehh JF balaaa michuzi hajaiweka kule kwake...jamaa nadhani yuko Keko sasa hivi!
     
  3. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bush alikosa kosa kiatu...alhaji mwinyi kapigwa kofi...dunia hadaa.
     
  4. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2009
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jamani tuendako siko sasa....wamemlamba kofi Alhaji???
     
  5. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Raisi wa iran nae alishambuliwa kwa kiatu na mtu aliyefanya hivyo hawajamkamata

    kweli watanzania wa leo sio wale wa jana na juzi , lakini kuchukuwa hatua mkononi ni kosa
     
  6. Masanja

    Masanja JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2009
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 2,443
    Likes Received: 1,041
    Trophy Points: 280
    Hata kama hukubaliani na msimamo wake, lakini ni vema kuuheshimu. Personally sikubaliani na vitu kama abortion lakini I always strive to respect other people`s point of views. Right to make a choice. No body is a sole custodian of the truth.

    Thats why nakataa vitu kama kadhi`s court kuviweka kwenye katiba inayotuhusu WATANZANIA wote..maana ni issues ambazo wengi hatuwezi kukubaliana mpaka mwisho wa dunia. Hivyo ni bora tuu kila mtu akaachiwa uhuru wa kuamua. Ya dini yawe ya dini. Ya kisecular yawe hivyo hivyo. Hapo tutaishi kwa amani na upendo.

    Pole sana Alhaji.
     
  7. J

    JokaKuu Platinum Member

    #7
    Mar 10, 2009
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,774
    Likes Received: 970
    Trophy Points: 280
    ..Moderator peleka hii kwenye ukumbi wa DINI-DINI.
     
  8. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hili ni kwa maslahi ya taifa wanaoadhirika ni watanzania tena vijana kama wewe na mimi
     
  9. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Masanja you are right kuna jinsi ya kupresent matters ikazungumzwa na kupatiwa ufumbuzi. Haikuwa njia nzuri ya kufikisha ujumbe hata kama huyo mtu hajakubaliana na suala la Kondomu zaidi kaonyesha utovu wa nidhamu kwa kiasi kikubwa. Kumpiga mtu kama Mwinyi hadharani, haipendezi kwakweli.

    NB:Happy Maulid Day kwa wote!
     
  10. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2009
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Na je mlinzi/walinzi wake walikuwa wapi? maana nina uhakika aliyempiga kofi hawezi kuwa alikuwa amekaa kwenye meza kuu!
     
  11. Monsignor

    Monsignor JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 523
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sipendi na sema tena sipendi mijadala ya u-dini lakini kama ni kweli imetokea hivyo hapa ni mahala pake maana huko kwenye udini watu wengine huwa hatutaki kuingia. Na kama imetokea kweli huyo jamaa afungwe maana hata kama Alhaji mwinyi angekuwa ni raia wakawaida sheria inazuia kumshambulia mtu bila sababu. Bila shaka mwendesha mashtaka atasema " tarehe ....bwana jazba bila halali yoyote alimshambulia rais mstaafu Ali mwinyi na kumsabibishia maumivu makali."
     
  12. Kamende

    Kamende JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2009
    Joined: Mar 1, 2008
    Messages: 415
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani!!!!!
    Imekuwaje wakati rais mstaafu anatakiwa awekewe ulinzi kama kiongozi?
    Sasa Mwinyi amepigwa bodyguard wake akiwa wapi?

    Sasa kama kapigwa kweli. Basi hii ni ishara kwamba sasa nchi imefikia hatua ya kutowaheshimu kabisa viongozi. Si tu walioko wastaafu bali hata wallioko madarakani.
     
  13. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #13
    Mar 10, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Sikuhudhuria, lakini kuna mdau alinitonya juu ya hili na alikuwa ndani ya ukumbi huo.

    Wale wanaosema mjadala huu umekaa kidini nadhani tuvute subira, yawezekana ikawa si dini tu... Kuna zaidi. Tusubiri kuona vyombo vya habari vya nyumbani vitaandika vipi.
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Mar 10, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,958
    Trophy Points: 280
    Hawa maraisi wastaafu wanakuwa wamepangiwa walinzi wangapi? Kama ni kweli hii takuwa ni uzembe wa hali ya juu waliouonyesha hao walinzi.
     
  15. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #15
    Mar 10, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Halafu huyo Mwinyi ni tapeli,yeye ndie anamuandaa mwanawe eti akatawale Zanzibar ,ni kibaka kwa sababu ni mmoja alieamua CCM ishinde kwa vyovyote na ndie mmoja alieweka mkakati wa kutumia nguvu za kijeshi kuisimika Usultani wa CCm Zanzibar ni mtu mmbaya sana ambae kuuwa kwake ni rahisi sana kwa tamaa ya madaraka,ila ukimsikiliza ana maneno mazuri lakini ni mnafiki wa kutupwa hana ukweli anaitumia dini kama kivuli cha kujificha au anaitumia kama ukuta mkubwa uliozunguuka wacheza ngoma,hivyo huwezi kuwaona wanaocheza kwa jinsi ukuta ulivyo mkubwa.Ndivyo mheshimiwa huyo alivyojivika dini. Na watu wamemsitukia ndio moja ya sababu ya kuzabwa kibao
     
  16. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #16
    Mar 10, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Kosa ni vile aliongelea Kondom ktk Ghafla ya Dini!

    Waache wataalamu wa afya wayaongee haya!

    Ila la kumwasha kofi..jamani mimi huyu mzee nampenda sana..basi tu wasingempiga!
     
  17. J

    JokaKuu Platinum Member

    #17
    Mar 10, 2009
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,774
    Likes Received: 970
    Trophy Points: 280
    Invisible,

    ..ALHAJI kashambuliwa kwenye shughuli ya KIDINI.

    ..halafu wachangiaji wameshaanza kuleta hoja za KADHI,BAKWATA, etc etc.

    ..hata huyo aliyemshambulia inawezekana kabisa amefanya hivyo kwasababu za KIDINI.

    ..moderator fanya kazi yako. peleka hii kwenye ukumbi wa DINI-DINI.
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Mar 10, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,958
    Trophy Points: 280
    Halafu alivyo kibabu hivyo unamchapa kibao cha nini? Akizimika moja kwa moja je?Watu wengine bana wanajitafutia kesi za mauaji bure..
     
  19. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #19
    Mar 10, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Nasikia hata TBC Taifa (Radio) wamegusia kitendo hiki. Hii itawafanya waone umuhimu wa topic ile ya "Walinzi wa viongozi Mbalimbali". Taarifa nilizopata ni kuwa UWT wamemshughulikia aliyehusika na kitendo hicho, sijajua ni kwa extent gani.
     
  20. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #20
    Mar 10, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Bado natafakari vipi kama angepigwa hayo makofi na Mkristu? Pole mzee ruksa!
     
Loading...